10/5/17
1.590
1.358
118
Thôi Hải thuốc nổ bớt nổ lại cho anh em nhờ, xe CRV của em mỏng manh lắm em à, làm gì cứng cáp bằng xe Hàn mà nổ quá xá em ơi.

View attachment 3043532
Kaka chú em mày nâng bi xe Hàn lộ liễu vãi.
Khung gầm xe Hàn yếu xìu ghê răng vl.

Hun nhẹ nhàng ở ốp bánh sau, vốn là chỗ mềm èo trên xe mà cụt mõm đâu mất tiêu rồi kaka
Góc nhìn cá nhân về CRV 2023 Hybrid

Chỉnh sửa cuối:
25/6/18
523
800
98
42
Kaka chú em mày nâng bi xe Hàn lộ liễu vãi.
Khung gầm xe HànView attachment 3043715 yếu xìu ghê răng vl Hải thuốc nổ hèn quá em
Hải thuốc nổ hèn quá em. Đăng cái hình dìm xe Hàn mà không đăng đầy đủ cố tình che giấu lấp liếm, Santafe người ta gọi là San sắt, nó mà tông cở đó chỉ có thể là húc xe tải hoặc container cũng biến dạng với nó.
Hình đầy đủ đây em giấu làm gì Hải hèn.

Attachments

• Like
Reactions: Trần Hoàng Hải
10/5/17
1.590
1.358
118
Hải thuốc nổ hèn quá em. Đăng cái hình dìm xe Hàn mà không đăng đầy đủ cố tình che giấu lấp liếm, Santafe người ta gọi là San sắt, nó mà tông cở đó chỉ có thể là húc xe tải hoặc container cũng biến dạng với nó.
Hình đầy đủ đây em giấu làm gì Hải hèn.
Gọi là San Sắt vì Fe = Sắt ku ơi, con Santa Fe đó chạy tốc độ 15km/h va chạm mà bay mất cái mũi xe mất tiêu roài.

Xe Hàn cứng vững và an toàn lắm nhoa
Hehe chú em nhớ là đang đi xe phổ thông giá rẻ nhoa, chứ lầm tưởng siêu xe chạy xào chẻ thì nguy hiểm kkk

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: city_modulo2013
Tập Lái
3/9/13
12
5
3
Tóm lại ngon nhưng có vẻ như chưa bán được chiếc nào :)

Ngoài đường chưa thấy

Hạng B2
26/11/05
492
4.970
93
bài toán đặt ra cho honda: với tất cả những người đang chạy crv thì chiếc xe tiếp theo của họ là gì. Hiện mình đang tăm tia cái invova cross coi bộ rộng rãi hợp lý hơn. Dự sang năm có xe về nhiều!

25/6/18
523
800
98
42
Gọi là San Sắt vì Fe = Sắt ku ơi, con Santa Fe đó chạy tốc độ 15km/h va chạm mà bay mất cái mũi xe mất tiêu roài.

Xe Hàn cứng vững và an toàn lắm nhoa
Hehe chú em nhớ là đang đi xe phổ thông giá rẻ nhoa, chứ lầm tưởng siêu xe chạy xào chẻ thì nguy hiểm kkk
View attachment 3043772
Nó đâm rụng bánh xe bung cong nhíp văng cái cản xe tải mất tiêu văng mà nói chạy 15 km/h em ngoài nổ ra em còn dốt nữa Hải thuốc nổ à.

Em đưa cái hình xe máy dính vào oto nó thể hiện cái trình của em kém quá mà ham nói như trẻ lên 3, một vật cứng diện tích nhỏ va chạm với một diện tích lớn nhựa thì giống như dao chặt hay đóng đinh, ngay cả xe đạp cũng có thể dính chứ đừng nói xe máy biết chưa chú bé đần.

Chỉnh sửa cuối:
  • Haha
Reactions: Trần Hoàng Hải
10/5/17
1.590
1.358
118
Nó đâm rụng bánh xe bung cong nhíp văng cái cản xe tải mất tiêu văng mà nói chạy 15 km/h em ngoài nổ ra em còn dốt nữa Hải thuốc nổ à.
View attachment 3043867

Em đưa cái hình xe máy dính vào oto nó thể hiện cái trình của em kém quá mà ham nói như trẻ lên 3, một vật cứng diện tích nhỏ va chạm với một diện tích lớn nhựa thì giống như dao chặt hay đóng đinh, ngay cả xe đạp cũng có thể dính chứ đừng nói xe máy biết chưa chú bé đần.
View attachment 3043860
Va chạm nhẹ tốc độ chậm với con xe tải cổ mà nát bét thì đúng là khung gầm kém chứ còn giề kaka

Còn cái hình xe đạp này là móp phần nhựa mềm hấp thụ xung lực. Chú em không có kiến thức về xe nên phán linh tinh, xem kỹ lại hình trên là cái xe Hàn yếu nhớt bị chẻ đôi nửa cái đầu xe rồi. Vãi

Xe Hàn rẻ thì không tốt thôi ku, may mua được công nghệ động cơ Mitsu, tinh chỉnh chút rồi gắn vô nên chất lượng động cơ ngon hơn chút, nhưng chưa bao giờ Mitsu có thể so sánh với Toy và Honda.
Ngoài động cơ thì mấy món còn lại y chang xe trung quốc.

Đó là lý do phải bán giá rẻ, gắn cả nùi option vào để lòe mấy chú hem rẻ, lòe loẹt. Kkk

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
25/6/18
523
800
98
42
Va chạm nhẹ tốc độ chậm với con xe tải cổ mà nát bét thì đúng là khung gầm kém chứ còn giề kaka

Còn cái hình xe đạp này là móp phần nhựa mềm hấp thụ xung lực. Chú em không có kiến thức về xe nên phán linh tinh, xem kỹ lại hình trên là cái xe Hàn yếu nhớt bị chẻ đôi nửa cái đầu xe rồi. Vãi

Xe Hàn rẻ thì không tốt thôi ku, may mua được công nghệ động Mitsu, tinh chỉnh chút rồi gắn vô nên chất lượng động cơ ngon hơn chút, nhưng chưa bao giờ Mitsu có thể so sánh với Toy và Honda.
Ngoài động cơ thì mấy món còn lại y chang xe trung quốc.

Đó là lý do phải bán giá rẻ, gắn cả nùi option vào để lòe mấy chú hem rẻ, lòe loẹt. Kkk
Santafe nó quất xe tải mới như vậy còn CRV của em chỉ tung xe máy đã nát như ve chai nè nhóc.

Em vừa dốt lại không chịu học hỏi tìm hiểu thông tin mà lại hay nói cứ như quỷ nhập mày mà không hiểu thời thế, xe Hyundai giờ tiệm cận xe Đức chứ qua mặt xe Nhật từ lâu rồi chú bé đần. Động cơ Hyundai được phát triển bởi các chuyên gia của nôi oto thế giới, nghĩ sao cạnh tranh với xe Nhật mà sài động cơ xe Nhật hả bé đần?

Chỉnh sửa cuối:
10/5/17
1.590
1.358
118
Chú em đam mê xe Hàn mà không biết nó dùng động cơ Mitsibishi hử? Kaka tội nghịp qtqđ.
Mềnh trải nghiệm nhiều xe roài, còn chú em ráng để dành tiền để trải nghiệm nhiều xe rồi nói cho chuẩn nhoa. Hehe

• Like