MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.397
113
Em muốn tìm mua loại này, cho má em dùng. Người lớn tuổi, bị đau xương khớp, đi lại khó khăn.
Lên mạng tìm thì quá nhiều thông tin. em không biết đâu mà lần. Bác nào đã dùng thì xin chia sẻ cho em biết tí công dụng của nó. Chia sẻ chổ bán hàng uy tín luôn thì càng tốt.
Em xin cảm ơn.

View attachment 2064968
tất tần tật thớt cũ

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.397
113
trị bách bệnh nhen, toàn các cụ sếp hàng chờ đc nằm, rồi hội thảo...
ba em ở quê, cũng nói đi nằm giường, chắc là loại này.
cụ cũng hay bị nhức mỏi cơ khớp
e mua ngay quả ghế JAV nội địa của @doquocaudio trị giá thấp hơn nhiều. cụ rất hài lòng
giới thiệu cho 2 ng bạn mua mà chưa có hàng.
bớ @doquocaudio tìm giúp e
:D:D
mát xa toàn thân,thấy ôb bô siêng nằm và thấy tốt hơn lúc trước phải dậy sớm xếp hàng nằm free
nhiu đó đc rồi
Nếu có đi, cứ mua mà nằm nhoen anh Chủ!
Cả GĐ cùng sử dụng, lo rỳ!

1 người có món này từ năm 2007

Nhớ mua thêm mấy cái Gốm hồng ngoại , đắp ở Gáy, Bụng và đầu gối nữa nhoen!
Họ có cho sử dụng thử miễn phí ở văn phòng họ, sau tgian mình muốn mua thì mua ko ai ép, nếu ko mua thì cứ tới vp họ cho sử dụng free mỗi ngày.
Lúc trc ba mình và cô mình có sử dụng cái máy mát xa xoa bóp hồng ngoại của họ. Thấy ba mình và cô mình nói dễ chịu khi dùng, và mình quyết định mua ở nhà cho xài (đỡ phải đi hàng ngày đến vp họ dùng miễn phí). Khoảng 5-7 năm trc cái máy mát xa đó là 30 triệu. Ba mình vẫn xài hàng ngày đến giờ.
P/s: cho dù nó ko có thần thánh chữa bá bệnh, nhưng mình thấy nguyên tắc hoạt động của máy ít nhiều nó cũng ổn khi dùng sức nóng làm tăng tuần hoàn máu, làm ng dễ chịu. Và quan trọng nữa là tâm lý ng già thấy dễ chịu khi sử dụng nó thì mình mua cũng ko lanh tăn.
Hồi đó mình phải mua riêng, có cái Chăn làm bằng Gốm HN, sưởi rất tốt, có lợi cho SK!
Nên mua
nhà bạn em

mua 3 cái cho 3 người... chắc cũng ổn
Mình đã mua cho ông già cái giường Ceragem này tháng trước qua dv mua hộ trên Alibaba web. Giá 1/2 với những chỗ nằm giường tại SG, xài thấy rất ổn. Có đk bác nên mua.
Ba mẹ mình ở quê ra điểm của nó nằm máy vài tháng, sau đó quyết định mua luôn về nhà. Mình thấy ông bà dùng có hiệu quả.
Ban đầu mình cũng nghĩ tụi nó lừa đảo, gạt mấy cụ lớn tuổi. Nhưng tìm hiểu và sử dụng rồi thì kg phải.
Mình ko đọc chi tiết, theo mình nghĩ là nó làm tuần hoàn máu tốt. Từ đó sẽ khỏe người.
Đứa e mình nó mua tấm thảm nóng (ko phải của Ceregam), giá hạt dẻ thôi mà nó nằm thấy cũng khỏe ng. Hoặc ngay khi mình bị đau do chấn thương thể thao, đi vật lý trị liệu cho chiếu đèn hồng ngoại cũng thấy giảm đau.
Do đó, suy ra là sức nóng và xoa bóp massage làm máu lưu thông tốt thì cơ thể ng khỏe mạnh. Chức năng này là chính.
Bà già e cũng mua chắc 5 năm. Để về e chụp bác xem
Anh để phủ bụi như thế thì bán rẻ cho em em để cho ông bà em xài nè
cám ơn anh. Em chắc phải mua gấp, ông bà già ham quá :D
Nằm cũng ổn nhờ nhiệt độ và các chế độ massage. Má em vẫn thích nó lắm, giảm đau tốt mà. Đau lưng nằm cũng ổn đó nhiệt nó giảm đau, em nghĩ chủ yếu do nhiệt thôi, chứ cũng không thần thánh gì như qc đâu. Giường xài lâu thì nó cũng bong tróc lớp giả da, nhìn thấy gớm, cái điều khiển lỏng mạch thì tắt đèn nền.
Ba mẹ em có đi nằm giường này và khen đỡ hẳn ( lúc đầu chỉ có mẹ đi, sau rủ ba)

Giờ thì 2 ông bà bị ghiền luôn rồi, không đòi mua nhưng ngày nào cũng đi đều rất tích cực
Em có đến thử một lần, cái giường cũng không có gì đặc biệt nó cũng massage và có nhiệt sưởi, khi nằm một hồi, mồ hôi vã ra như tắm.
Nói chung cũng giải quyết khâu mệt mỏi, nhưng mình còn trẻ thì nên tập thể thao, cái đó chỉ dành cho những người lớn tuổi hoặc những người trẻ mà bị đau nhức xương sống ,cột sống

Em không nghĩ họ lừa đảo mà đó chỉ là một cách họ dùng để tiếp thị , mở trung tâm ra là phải thuê nhà , trả tiền điện, nước , nhân viên...mà lạ phục vụ miễn phí rất lâu, không giới hạn...cho nên bán máy giá nó cũng phải cao để bù đắp chi phí thôi...
Các bác muốn đặt thì nên đặt như bác gì ở trên nói ,đỡ hơn được 50% giá
tìm được đồng môn 5% rồi

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.397
113
tất tần tật thớt cũ

mấy anh nào cứ chửi, đòi bán, nỏi phủ bụi này nọ, chứ hỏi tới ko ai chịu bán hết á là hiểu rồi nha
Gối matxa hồng ngoại.

Gối matxa hồng ngoại.

Gối matxa hồng ngoại.

Attachments

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.397
113

Bệnh thấp khớp cần có thời gian điều trị khá lâu, nhưng trong thời gian điều trị thì bệnh khiến cho người bệnh vô cùng khó chịu. Vì thế OSANNO OS-868 ra đời với cơ chế hoạt động mạnh mẽ phần chân dưới cực tốt cho người dùng bị thấp khớp và thường xuyên cảm thấy đau nhức khi biến đổi thời tiết.
⚡ Thiết kế cho dòng máy cao cấp OSANNO OS-868 lắp đặt thêm hệ thống túi khi vùng đùi
⚡ Túi khí vùng bắp chân vừa xoa, bóp vừa tạo lực day. Túi khí hoạt động bên bóp bên nhả luân phiên nhau.
⚡ Con lăn lắp đặt phía dưới lòng bàn chân xoa và các huyệt vị hỗ trợ giảm tải cơn đau.
⚡ Nhiệt hồng ngoại thiết kế ngay vùng thắt lưng, vùng bàn chân.
---------------------------------------------------
⚜️ Ghế massage ⚜️ Phục hồi năng lượng, mang lại sức sống mới mỗi ngày

Miễn phí dùng thử tại nhà.
Trả góp 0%, không phải chứng minh tài chính, không cần thế chấp tài sản.
Giao hàng và lắp đặt miễn phí toàn quốc.
Bảo hành 06 năm về máy, 02 năm về da, bảo trì bảo dưỡng trọn đời, chế độ hậu mãi ĐỔI CŨ - LẤY MỚI

• Like
Reactions: notcold
Hạng F
15/11/14
10.732
94.491
113
55
Sài Gòn
Chẳng qua là anh già hơn tụi em 10 mấy năm thôi, sống chậm cái rì...
Giờ mà bỏ ra 500 tỏi để được thêm 10 tuổi nữa thì suớng nhỉ
Haizzzzzz....giờ cái gì cũng thừa mứa, mà SK nó ko chịu Thừa cho mình nhờ!