Hạng C
27/7/10
634
118
43
Em xuất phát từ Sg đi Hà Tiên ,sau đó xuống phà đi Phú Quốc nhưng không muốn mang xe theo,định gởi xe lại Hà Tiên hai hôm.Bác nào đã đi lộ trình này biết chỗ gởi xe uy tín xin vui lòng hướng dẫn giúp.Đa tạ.
P/S Nếu có thể xin cho biết rổ giá luôn nha các bác.Cám ơn các bác nhiều.

Hạng D
24/5/13
1.196
1.649
113
vậy sao bác không đi xuống Rạch Giá cho gần rồi đi tàu cao tốc ra Phú Quốc cho nhanh, Sài Gòn - Hà Tiên cũng khá xa, tàu Thạnh Thới là như chiếc phà, để chở xe và người nên rất to và chạy chậm (ra Phú Quốc đến 3 tiếng) bác lên phà ngồi lâu mệt mỏi lắm, ghế thì dựng đứng như ghế rạp hát vậy

Hạng D
14/2/11
2.611
4.621
113
Chủ phà Thạnh Thới là bác Chánh (OSPD @Chain) có bãi đậu xe mái che ngay bến phà luôn

Hạng C
27/7/10
634
118
43
vậy sao bác không đi xuống Rạch Giá cho gần rồi đi tàu cao tốc ra Phú Quốc cho nhanh, Sài Gòn - Hà Tiên cũng khá xa, tàu Thạnh Thới là như chiếc phà, để chở xe và người nên rất to và chạy chậm (ra Phú Quốc đến 3 tiếng) bác lên phà ngồi lâu mệt mỏi lắm, ghế thì dựng đứng như ghế rạp hát vậy
Vậy gởi xe ở Rạch Giá được không bác?

Hạng D
24/5/13
1.196
1.649
113
Vậy gởi xe ở Rạch Giá được không bác?
dạ chắc là đc vì e thấy chỗ sát bến tàu có chỗ đậu xe, bác liên thệ tàu cao tốc Dương Đông hỏi vé và hỏi chỗ gửi xe luôn, thông tin thì bác tìm trên mạng nha, tàu Dương Đông to, nhanh và ngồi thoải mái (Super Đông nhanh hơn nhưng tàu nhỏ), chúc bác đi vui vẻ, đi về chia sẻ thông tin nha bác, tết tới này e mới đi Phú Quốc lần nữa!