Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Đừng suy nghĩ Camry chỉ dành cho trung niên và cán bộ Nhà nước nhé! Ai có tiền là mua thôi, mình cảm nhận lái rất sướng và bốc lắm. Sự lựa chọn rất hay cho gia đình trẻ
Camry lái bốc hả bạn :D :cool: Bác có biết tăng tốc nó được bao nhiêu giây không đấy. Không bốc bằng Vios luôn nhé bác.

• Haha
Reactions: Booker H
Tập Lái
16/2/17
12
4
3
33
Em gái ơi có từng ngồi 1 lần Camry chưa? Sale ccc
Dạ ! Ko biết Gà hay ko ! chứ vừa tốt nghiệp má mua cho em c250 213 thôi ! Giờ 8 năm rồi nhưng e mạnh dạn chấp a trc 1 trụ ! 1 ăn 200 a nè ! A có camry thì đem xe ra quy nhơn đọ độ bốc với em ! Thua em tặng a luôn xe cùng chi phí đi 2 vòng ạ ! Đầu năm đừng ghi '' ccc '' nó ko có đẹp comment ! Biết thì thưa thốt ko biết thì dựa cột mà nghe !

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
9/2/18
3.404
5.001
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Camry lái bốc hả bạn :D :cool: Bác có biết tăng tốc nó được bao nhiêu giây không đấy. Không bốc bằng Vios luôn nhé bác.
Tôi cảm nhận đạp ga cũng bốc lắm chứ chả rảnh mà xem bao nhiêu giây! Còn cảm nhận của bác sao thì tuỳ ợ :confused: B nói Camry thua Vios thì thôi nhé.
Happy new year!

Hạng D
9/2/18
3.404
5.001
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Dạ ! Ko biết Gà hay ko ! chứ vừa tốt nghiệp má mua cho em c250 213 thôi ! Giờ 8 năm rồi nhưng e mạnh dạn chấp a trc 1 trụ ! 1 ăn 200 a nè ! A có camry thì đem xe ra quy nhơn đọ độ bốc với em ! Thua em tặng a luôn xe cùng chi phí đi 2 vòng ạ !
A chấp em 1 nén nhang
E đem Camry so đua c250 a cũng xin lạy e 1 phát

Tập Lái
16/2/17
12
4
3
33
A chấp em 1 nén nhang
Dạ Xin lỗi a chứ ! Đọc những dòng Comment của a từ đầu post đến giờ e thấy ng ta phản biện a chứ chẳng có đồng tình với a ! Đầu năm nếu dc gặp a ngoài đời e tặng a cái quần a đội lên đầu chạy cho rồi chứ ng gì ko biết ng biết ta , kiến thức thì dưới giếng mà nói như đúng rồi ! Thứ nhì e tặng a chai xúc miệng chứ đầu ăn noia dơ dáy quá a ạ ! Thôi zậy a nè !

• Haha
Reactions: cuongnm86
Hạng D
19/1/16
1.020
582
113
31
Em không có ấn tượng tốt với hãng Vinfast là vì vậy nè. Lux A em nghe còn lọt tai..fadil máy 1.4 của GM trang bị cho con Spark thì...heizz
Thì đi nhanh hơn camry bác ạ