Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
traunuoc nói:
Kế hoạch của em là tuần này đi Lagi như đã định rùi ghé lấy đồ cho bác T T lun, nhưng do ba em mới té xe gãy mấy cái xương nên em phải gác lại nữa. sorry bác TT nhé.
@tieuho: bữa bác gọi em, em bận không nghe được, rùi em gọi lại mà không thấy bác nghe máy.
Chúc Ông cụ mau khỏe mạnh , người lớn tuổi phải luôn cẩn thận khi đi đứng
hôm trước tính gọi bác hỏi xem có đi chơi chưa ? xe có độ thêm gì nữa ko ? .... điện thoại của em hoạt động liên tục nên chắc bác gọi lại nó bị bận chứ nếu thấy số của bác là em đã gọi lại rùi ... 8888 mà

Hạng D
6/9/11
1.555
208
63
Hồ Chí Minh
em xin cảm ơn các bác đã quan tâm.... hi vọng ba của em sớm lành xương là em La gi thẳng tiến liền... sao cái số của em không có duyên với cái địa điểm này hay sao ấy...

Hạng D
6/9/11
1.555
208
63
Hồ Chí Minh
@tieuho: hee bữa nào em qua bác chơi khoe mấy thứ em mới độ cái loa sub điện rẻ bèo nghe đỡ chán.... khi nào có $$$ thì kiếm bác CC ngay.
@ChieuCuong: bữa nào em ghe bác, bác tư vấn giúp em cái zụ này... em để xe 1 tuần không chạy là .... gọi cứu hộ mang bình ác qui đến mồi điện. Nó hút bình quá... hix

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
traunuoc nói:
em xin cảm ơn các bác đã quan tâm.... hi vọng ba của em sớm lành xương là em La gi thẳng tiến liền... sao cái số của em không có duyên với cái địa điểm này hay sao ấy...

bữa nào bác dự định đi Lagi nhớ nhắn trước với em nhé....biết đâu em thu xếp được công việc lại đi cùng với bác

Hạng D
13/12/09
2.387
2
38
Lagi có dinh Thầy Thím, ở đó còn hoang sơ lắm các bác. nếu bác nào muốn yên tịnh thì đây là một địa chỉ.