Hạng C
3/12/16
769
1.730
93
60
Các bác đi đường có sự cố gì vui lòng cập nhật vào Goong để giúp cho mọi người đi sau. Xin cảm ơn các bác.

• Like
Reactions: bacai
Hạng F
27/6/12
5.023
11.758
113
Em vọc thử thì chưa thấy chọn lộ trình A-B mà mặc nhiên là vị trí hiện tại đến điểm đến. Em sót chỗ nào sao các bác?

Hạng D
18/2/10
3.136
2.902
113
Mới đi thử: Tân Phú-Long Khánh Đồng Nai
Thấy có nhiều vấn đề quá:
1. Không có thời gian dự kiến đến đích
2. Bị lag vị trí, nhất là trong thành phố
3. Khi đi ko giống lộ trình thì tìm đường lại chậm quá, bị lag cao
4. Nóng máy hao pin

Riêng chức năng cảnh báo quá tốt, nếu nhiều người cập nhật sẽ tuyệt hảo luôn.
Tốc độ cho phép của tuyến đường chính xác hoàn toàn, nhiều khi mình quên hoặc ko thấy biển báo thì app hiển thị tốc độ đúng!

Hạng C
3/12/16
769
1.730
93
60
Mới đi thử: Tân Phú-Long Khánh Đồng Nai
Thấy có nhiều vấn đề quá:
1. Không có thời gian dự kiến đến đích
2. Bị lag vị trí, nhất là trong thành phố
3. Khi đi ko giống lộ trình thì tìm đường lại chậm quá, bị lag cao
4. Nóng máy hao pin

Riêng chức năng cảnh báo quá tốt, nếu nhiều người cập nhật sẽ tuyệt hảo luôn.
Tốc độ cho phép của tuyến đường chính xác hoàn toàn, nhiều khi mình quên hoặc ko thấy biển báo thì app hiển thị tốc độ đúng!
Nó là mạng xã hội qua internet nên phụ thuộc vào đường truyền internet của mạng đang sử dụng có lag không? Đôi khi phải trừ hao mạng chậm, ví dụ nó báo có "gì đó" 400m nữa thì phải biết chỉ còn 200m thôi vì mạng chậm.
Hao pin thì chắc rồi bác, nên phải cắm sạc khi đang sử dụng. Dù sao cũng giúp giảm tải cho anh em CSGT thì cũng đáng để hao pin hay chi phí bật 3G, để anh em phải vất vả xử lý vi phạm của mình thì tội nghiệp anh em quá.

Hạng C
3/12/16
769
1.730
93
60
Em vọc thử thì chưa thấy chọn lộ trình A-B mà mặc nhiên là vị trí hiện tại đến điểm đến. Em sót chỗ nào sao các bác?
Bạn thử gỡ cài đặt bỏ ra rồi cài lại thử xem.

Hạng C
3/12/16
769
1.730
93
60
Hiện giờ khi đi đường thì mình mở cùng lúc vừa Goong vừa phần mềm Here luôn. Here có cái hay là khi chạy vượt tốc độ thì có tiếng kêu boong boong để cảnh báo ngay. Cái chưa được của Here là cập nhật, giờ mà vẫn còn 40km trong khu dân cư. Nhưng cập nhật là chỗ yếu chung của các phần mềm, sử dụng cả hai sẽ bổ sung cho nhau rất ok.
Here cũng được cài từ CH play.

• Like
Reactions: yeuxemy
Hạng C
3/12/16
769
1.730
93
60
mấy anh xxx không thích điều này!
Thích hơn chứ, các anh ấy sẽ đỡ vất vã xử lý tài xế vi phạm. Chắc các anh ấy sẽ hoan hô phần mềm nấy, tui nghĩ vậy đó.

29/10/13
212
282
63
<<nhất là khi chạy sang địa bàn lạ, trên đường trường, ..... đặc biệt là ở các cung đường vắng vẻ. Điều này gây mất an toàn giao thông, dễ gây tai nạn cho người khác. Để hạn chế vi phạm, lực lương cảnh sát GT phải thường vất vả mật phục ở các điểm nóng đó để phát hiện, xử lý nhưng hiệu quả còn hạn chế vì lực lượng mỏng.>>
Đã là đia bàn lạ, biển báo không rõ ràng mới bị vi phạm, sao không đứng công khai hướng dẫn giao thông để đảm bảo an toàn giao thông mà lại vất vả mật phục???????

• Like
Reactions: lamxuan and bacai
Hạng D
10/3/17
1.147
1.196
113
Thích hơn chứ, các anh ấy sẽ đỡ vất vã xử lý tài xế vi phạm. Chắc các anh ấy sẽ hoan hô phần mềm nấy, tui nghĩ vậy đó.
Haha, để bửa nào e khoe với mấy anh xxx xem thái độ mấy ảnh ntn :D

• Like
Reactions: lamxuan