Status
Không mở trả lời sau này.
23/10/06
14.638
5.121
113
gentledog nói:
Ý bác chủ thớt là EA tăng cưong lên 4r để xẻ chia niềm vui, nỗi buồn ???!!!

Bọn em là dân đen nên không có nhiều thời gian online. Còn kiếm cơm nữa bác ạ! :(

Hạng B1
28/8/09
62
0
0
34
bác í nói là các bác phải nên hỏi những câu hỏi nhỏ ví như:"bà bạn xuất viện chưa?"..."vợ bạn mặc đồ ngủ màu gì?"... đại loại là vậy. Em dzọt

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
Ặc . . . em chả biết bác chủ thớt này nói cái giề lun, bác chủ thớt đâu rùi bác lên đây giải thích đi chứ, cụ thể là bác bảo tụi em phải làm cái giề chứ không mấy bác ở trên đòi em phải trả lời mấy câu hỏi dạng quan tâm như: "vợ bạn mặc áo ngủ màu gì . . .) thì làm sao em dám post bài đây trời!!!! nhảm quá

Hạng B2
18/5/09
250
0
0
www.otosaigon.com
Sự việc là diển đàn mà hết khoá thớt này đến thớt khác.

@kamelot.
Ngày mai Kamelot lên đường đi xa có việc gấp, nên không đi tiễn bác Cường đếnnơi an nghỉ cuối cùng được, vậy anh em Hôi Jeep vui lòng bỏ thêm một nắm đất cho bác Cường giùm Kamelot nhé.
( Không hiểu sao mục Hiếu hỉ bỗng nhiên bị khóa, không post vào được, nên post tạm vào đây, sẽ chuyển xuống mục đó sau vậy...)
@minhchau.
Hôm rày bị đứt mạng nên không online được . Hôm nay vừa đăng nhập vào đã thấy mail bác phamthach cho hay tin dữ buồn thật buồn . Nay xin vài dòng khóc bạn tại chỗ này vì Topic bên kia đà bị khóa .
[BLOCKQUOTE]hoamaiden

Chào các Bác, em định post bên Danh sách đăng ký mua xe jeep trong lô 30 chiếc của bác Kam nhưng không hiêủ sao topic đó bị khóa rôì, vâỵ nên em đành phải post bên này. Các bác cho em hỏi dzụ này đi đêns đâu rôì, em cung muôns có 1 chiêcs trong đó, vâỵ thì em co thêr lien lạc vơí Bác nào nhỉ. Bác nào rõ thong tin thì share cho em vơis. Thanks các bác.
[/BLOCKQUOTE]
Vụ này Bác nên hỏi Bác kamelot, mà chơi trên diễn đang otosaigon này vui nhỉ, thích khoá trang nào là khoá dù trang đó kg vi phạm chính trị cũng như làm ảnh hưởng­ đến quy tính chất luợng diễn đàn. Vậy kỳ này Bác Ural và Bác HT có bấm nhầm nữa kg vậy, Hay vừa rồi Bác Ural vào vai Lê Lai cứu chúa vậy nè.

Sân chơi cộng đồng mà có tình trạng như thế này, vui thì cho viết bài buồn thì khoá kg cần lý do, Hỏi vậy sự tôn trọng hội viên tham gia diễn đàn có hay kg vậy. xin Các mod và BDH nên xem xét lại việc này....!
Nên mới có tiêu đề này, Các Bác hiểu đến thế thôi đành chịu.!.?

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.