Hạng D
24/3/09
1.044
1
38
34
TP Vũng Tàu
truongsonk300 nói:
khaiman_moto nói:
Mấy khi nghe bác nói những lời chân tình như thế, em rất cảm ơn bác.
Có yêu-ghét thì là của mỗi người, em không quan tâm đến. Góp ý thì em góp ý, còn cảm thụ là của mọi người. Thôi ! em không góp ý gì nữa, kính chào !
khai man: em sống rất thẳng thắn bác ạ. cái gì đúng thì nói đúng, cái gì được thì nói được, không bênh vực ai, không bè phái với ai vì trên cái diễn đàn này, mọi người đến với nhau là để vui chơi giảm bớt những căng thẳng sau những mưu toan cơm, áo, gạo tiền hàng ngày.ngay cả đối với bác, gặp bác em vẫn vui vẻ vẫn bình thường thôi nhưng nếu có những gì mà bác ko đúng hôặc bác có những lời lẽ ko hay đối với anh em FFC thì <span style=""color: #ff0000;"">em cũng sẽ sẵn sàng lện tiếng để bảo vê lẽ phải thôi</span>..... em là vậy đó bác ( có nhiều người nói em già mà láo) đôi lời tâm sự với bác....
giống siêu nhân hay nói câu này quá bác tk ơi, e coi riết với mấy đứa cháu bị nhiễm lun, kakaka.....

Hạng D
8/9/10
1.668
6
36
Khai man: nhung lời em nói ở đay là chân thành. Em ko chém ggif bác cả đâu, bác đừng nghĩ vậy mà tội em, em chỉ muốn mọi người thông cảm và hiểu nhau hơn thôi.

Hạng F
28/2/11
5.112
203
63
Quận 4_ TPHCM
:p Bác thương tình hổng nỡ chém em thì ném đá em nhẹ nhẹ thôi nha bác. Em sợ bác rồi đó ! Bác chỉ được cái nói đúng tin gan em ... he..he..
Em đã tạ lỗi với Bác Phan rồi, cảm ơn bác đã đứng ra dàn xếp :D:D

Hạng B2
8/11/11
372
14
28
Chời ! Mới có 2 ngày mà gió bão quá chời !
Em cùng quan điểm với bác C51 , 12 đến 18 tiếng ngoài đời oánh nhau chí chéo , stress lắm rùi , vào FFC để tìm những người chiến hữu cùng mê chạy ford, cùng chém gió nhậu nói về ford , cùng trãi nghiệm các cung đường với vợ 2 tên Ford....
Thui các bác ah , cho em xin đi , thứ 7 này cụng ly với nhau , các hiểu lầm , nghi kỵ sẽ như bọt bia , tan nhanh trong vị cay ban đầu và ngọt lịm trong cái hậu khi vào người ae FFC để rồi cùng nhau "say" men tình bằng hữu nha các bác !

30s
Hạng B2
8/3/12
133
0
16
Ôi trời ... em up phát trang 2 mà lên trang 6 luôn, nể các bác FFC quá. Em nghĩ là mình tất cả mỗi người mình sống chỉ còn vài chục năm (ủa ... dài vậy hả ta) nên thôi buông sân si là vẫn còn kịp chán. Mang chức trách nào cũng vậy thôi, mình cứ chơi như không có cái đó là xong, nhìn thấy đó, là đó mà không phải đó ... là đạt được cái đó. Vậy đó !!!!

Hạng C
21/7/09
722
385
63
hehe, mừng sự việc đâu lại vào đó. Dĩ hoà vi quý.