Hạng D
8/9/10
1.668
6
36
Mấy bác này góp ý hay chửi nhau vậy?
Phan tèo: bác la người của BĐH chi hội thì phải hết sức bình tĩnh trong mọi tình huống chứ.
Khải mẫn: nghe nói bác đi làm quan chức của chi hội khác rồi đinh về gây mất đoàn kết nội bộ FFC à, bác nên xem lại các bài viết của bác trong thời gian gần đây đi nhé,

Hạng F
28/2/11
5.112
203
63
Quận 4_ TPHCM
truongsonk300 nói:
Phan tèo: bác la người của BĐH chi hội thì phải hết sức bình tĩnh trong mọi tình huống chứ.
Khải mẫn: nghe nói bác đi làm <span style=""color: #ff0000;"">quan chức của chi hội khác </span>rồi đinh về gây mất đoàn kết nội bộ FFC à, bác nên xem lại các bài viết của bác trong thời gian gần đây đi nhé,
Chào bác K300 !!
Em vừa ngồi hàn huyên với bác hồi hôm trước với mấy mem FFC ngoài TQD, bác cảm nhận em có phát ngôn gì châm chọc hay gây mất đoàn kết trong chi hội không ?? hay bác chỉ nghe và nhìn sự việc theo một hướng ?? Em có là " quan chức "gì đâu mà bác cứ ghán ghép cái danh xưng mà em rất ư là không có thiện cảm .... hay tại bác cứ nghe ai đó nhai đi nhai lại cái ngôn ngữ bất hão bên tai riết rồi bác nghĩ đó là sự thật ?? Xin lỗi bác, khi em đặt phím gõ những lời trên đây thì em đã suy xét cẩn thận rồi, không cần phải xem lại Bác ạ.

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/9/10
1.668
6
36
khaiman_moto nói:
truongsonk300 nói:
Khải mẫn: nghe nói bác đi làm <span style=""color: #ff0000;"">quan chức của chi hội khác </span>rồi đinh về gây mất đoàn kết nội bộ FFC à, bác nên xem lại các bài viết của bác trong thời gian gần đây đi nhé,
Chào bác K300 !!
Em vừa ngồi hàn huyên với bác hồi hôm trước với mấy mem FFC ngoài TQD, bác cảm nhận em có phát ngôn gì châm chọc hay gây mất đoàn kết trong chi hội không ?? hay bác chỉ nghe và nhìn sự việc theo một hướng ?? Em có là " quan chức "gì đâu mà bác cứ ghán ghép cái danh xưng mà em rất ư là không có thiện cảm .... hay tại bác cứ nghe ai đó nhai đi nhai lại cái ngôn ngữ bất hão bên tai riết rồi bác nghĩ đó là sự thật ?? Xin lỗi bác, khi em đặt phím gõ những lời trên đây thì em đã suy xét cẩn thận rồi, không cần phải xem lại Bác ạ.
khaiman: bác có cần phải copy tất cả các bài viết của bác để dẫn chứng ko. hiên giờ bác lai đang là đôi trưởng đội bóng đá của Fiat, thì ko phải là quan chức của chi hôi khác a?. em ko ôi co với bác làm gì nhưng thiết nghi là, tất cả những mem hiện tại còn đang sinh hoạt tại FFC chắc cũng hiểu bác là ai và như thế nào rồi......

Hạng D
12/9/09
3.760
3.193
113
49
PTSC - HCMC
Lang thang tìm lại cái thớt hội 3 con bò của Bác Khaiman nó nằm ngoài Box họp mặt thành viên nhé, chưa bao giờ hiện diện tại FFC nên bác nói em xóa là ko đúng nhé [link]http://www.otosaigon.com/forum/fb.ashx?m=4277460[/link]

60S
Hạng B2
18/4/12
163
0
0
44
thôi A/E k hà ... cho qua các bác ơi. Hôm nay em mới dẫn ba mẹ (mới ra thăm em) đi chùa ... thiện tai thiện tai :))

c51 confirmed
Hạng C
7/8/11
648
693
93
Lại có chuyện nữa rồi ! Em mong muốn các bác hãy nghĩ lại , và xem tại sao mình vào đây , vào để được cái gì ?. Em chắc một điều là các bác vào với nhiều lý do khác nhau nhưng chẳng phải để làm vương , làm tướng trong thế giới ảo này ! Do vậy mong các bác chín bõ làm mười cho không khí FFC đở bớt mùi thuốc súng . Ngoài đời em thấy bắn giết nhau quá đũ rồi nên vào đây tìm chút yên bình, để tìm kiếm bổ sung chút kiến thức và kinh nghiệm về xe , để chém gió , off ,
và quan trọng nhất là giãm xì trét .
Nên cuối cùng em mong các bác mổi người nhịn nhau một tý , hãy tôn trọng lẫn nhau để cộng đồng FFC được vui vẽ . Dù sao trong cõi ta bà này nếu được thêm một người bạn vẫn tốt hơn là phải mất đi .:(:(
. Mất mác rồi mới thấy tiếc nuối !

Hạng D
8/9/10
1.668
6
36
khaiman_moto nói:
Mấy khi nghe bác nói những lời chân tình như thế, em rất cảm ơn bác.
Có yêu-ghét thì là của mỗi người, em không quan tâm đến. Góp ý thì em góp ý, còn cảm thụ là của mọi người. Thôi ! em không góp ý gì nữa, kính chào !
khai man: em sống rất thẳng thắn bác ạ. cái gì đúng thì nói đúng, cái gì được thì nói được, không bênh vực ai, không bè phái với ai vì trên cái diễn đàn này, mọi người đến với nhau là để vui chơi giảm bớt những căng thẳng sau những mưu toan cơm, áo, gạo tiền hàng ngày.ngay cả đối với bác, gặp bác em vẫn vui vẻ vẫn bình thường thôi nhưng nếu có những gì mà bác ko đúng hôặc bác có những lời lẽ ko hay đối với anh em FFC thì em cũng sẽ sẵn sàng lện tiếng để bảo vê lẽ phải thôi..... em là vậy đó bác ( có nhiều người nói em già mà láo) đôi lời tâm sự với bác....

Hạng B1
19/4/12
75
0
0
E ngồi ngoài và xem hội này phải nói là tuyệt nhất trong các dự ớn off chai, có lẻ vì off chai nhiều quá nên hơi quá đà .

Thôi e trốn đây .:D

Hạng F
28/2/11
5.112
203
63
Quận 4_ TPHCM
truongsonk300 nói:
khai man: em sống rất thẳng thắn bác ạ. cái gì đúng thì nói đúng, cái gì được thì nói được, không bênh vực ai, không bè phái với ai vì trên cái diễn đàn này, mọi người đến với nhau là để vui chơi giảm bớt những căng thẳng sau những mưu toan cơm, áo, gạo tiền hàng ngày.ngay cả đối với bác, gặp bác em vẫn vui vẻ vẫn bình thường thôi nhưng nếu có những gì mà bác ko đúng hôặc bác có những lời lẽ ko hay đối với anh em FFC thì em cũng sẽ sẵn sàng lện tiếng để bảo vê lẽ phải thôi..... em là vậy đó bác ( có nhiều người nói em già mà láo) đôi lời tâm sự với bác....
:D:D
Em thấy bác có “ náo “ dzì đâu ?? chỉ cái tội “ già mà ham dzui “ thì có ….. bây giờ bác có muốn chém em nữa hay không thì bảo ! Lưng em đầy thương tích từ khi gia nhập FFC này ( thậm chí bị pan nick & trừ hết điểm ), từ dạo đấu tranh cho sự tồn tại của chi hội, BBP, hay trong những cuộc chiến khốc liệt khác để giữ lấy cái logo FFC dù phải trả giá bằng cái gì cũng chơi. Em rất thích phong cách của bác, yêu ghét rạch ròi, bênh vực lẽ phải. OK ! hẹn sớm gặp lại bác :p