Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
RE: Góp ý !

Sáng t7 tuần rồi, gia đình em đang ngồi ăn sáng ở Văn Thánh . Rồi thì bàn kế bên xúât hiện 1nhóm thanh niên cũng trạc 30 . Nhóm này xem ra rất vui vẽ , cười nói liên hồi . Không có chuyện gì để kể tiếp nếu như bên nhóm đó sau 1 hồi trò chuyện thì có tay nào đó cứ văng "đ .." liên tục . Gia đình em đã bắt đầu thấy khó chịu vì ồn ào và sợ thằng con bị ảnh hưởng vì mấy câu chữi tục . Và rồi 1 thanh niên từ đâu đó xách vào xấp áo thun màu xanh dương để phân phát cho cả nhóm , có lẽ họ chuẩn bị đi chơi đâu đó . Cả nhóm trùm vào , trời ạ , các áo đều có logo OS !!! Đến đây thì em lặng lẽ kéo gia đình ra xe đi về [:-]

Hạng D
17/4/06
1.429
15
38
55

Trích đoạn: adco
1nhóm thanh niên cũng trạc 30
Đến đây thì em lặng lẽ kéo gia đình ra xe đi về [:-]

em cũng rất buồn khi phải
cách bảo vệ UNICEF của bác.

em cũng đã từng thấy anh waiter tròn mắt nhìn em khi em kêu tính tiền, trong khi bữa ăn tối của gia đình em mới bắt đầu chưa quá 10 phút ! vì bàn bên cạch các U20 - 25 liên tục "nhả ra không gian lời vàng ý ngọc".

trách ai đây ?

..sau 1 hồi trò chuyện thì có tay nào đó cứ văng "đ .." liên tục . ..

Hôm CN vừa rồi có một nhóm OS sinh hoạt chuyên đề "Tình Dục An Toàn" tại Văn Thánh, chắc gặp lúc tranh luận đến cao trào nên đã gây tác dụng phụ đối với hàng xóm xung quanh. Tay mà bác Adco bảo là hay văng đờ...chắc là thuyết trình viên của hôm đó rồi. :D

Last edited by a moderator:
Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53

nếu chuyện bác adco kể là thật thì ospd cần thay đổi gấp nhỉ

Sáng t7 tuần rồi, gia đình em đang ngồi ăn sáng ở Văn Thánh . Rồi thì bàn kế bên xúât hiện 1nhóm thanh niên cũng trạc 30 . Nhóm này xem ra rất vui vẽ , cười nói liên hồi . Không có chuyện gì để kể tiếp nếu như bên nhóm đó sau 1 hồi trò chuyện thì có tay nào đó cứ văng "đ .." liên tục . Gia đình em đã bắt đầu thấy khó chịu vì ồn ào và sợ thằng con bị ảnh hưởng vì mấy câu chữi tục . Và rồi 1 thanh niên từ đâu đó xách vào xấp áo thun màu xanh dương để phân phát cho cả nhóm , có lẽ họ chuẩn bị đi chơi đâu đó . Cả nhóm trùm vào , trời ạ , các áo đều có logo OS !!! Đến đây thì em lặng lẽ kéo gia đình ra xe đi về [:-]

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Chuyện thế thì buồn cho chiếc áo OS.

Hạng C
27/6/04
523
7
28
53

....Rồi thì bàn kế bên xúât hiện 1nhóm thanh niên cũng trạc 30 . Nhóm này xem ra rất vui vẽ , cười nói liên hồi . Không có chuyện gì để kể tiếp nếu như bên nhóm đó sau 1 hồi trò chuyện thì có tay nào đó cứ văng "đ .." liên tục . Gia đình em đã bắt đầu thấy khó chịu vì ồn ào và sợ thằng con bị ảnh hưởng vì mấy câu chữi tục . Và rồi 1 thanh niên từ đâu đó xách vào xấp áo thun màu xanh dương để phân phát cho cả nhóm , có lẽ họ chuẩn bị đi chơi đâu đó . Cả nhóm trùm vào , trời ạ , các áo đều có logo OS !!! Đến đây thì em lặng lẽ kéo gia đình ra xe đi về
Chuyện thế thì buồn cho chiếc áo OS.

Trước giờ tưởng chỉ Bác Rùa là khó nhất trong trong OSDP...:) Hóa ra nhiều Bác còn khó hơn nữa.:D:D:D
Bác Ninja chỉ cần văn phong nghiêm chỉnh khi online thôi.
...Khi AE offline vui vẻ,muốn nói sao cũng được...nhưng đã tham gia viết bài trên diễn đàn thì chúng ta nên dùng những từ ngữ có văn hóa hơn.

Các Bác này đang ofline mà....:D:D:DCho người ta vui một tí!!!:)

O.S.P.D EMMA Head Judge
31/1/05
830
24
18
XAMBACO JSC

Xin nhận khuyết điểm với các bác khi offline em hai chửi um, nhưng phải nhìn nhận tật này rất khó sửa, thôi thì tùy vào hoàn cảnh mà khắc phục. Bác Adco khi gặp anh em OS cứ mạnh dạn nhắc nhở, như vậy anh em hiểu nhau ngay:D

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Cám ơn lời nhắc nhở khéo của bác adco, anh em chúng ta cũng nên suy nghĩ về việc này khi nói chuyện ở chốn công cộng, trước nay ở chống công cộng vô tư quá :D. Nhưng em cũng có ý kiến với bác adco là nếu bác biết là ae OS thì sao bác không ra nhắc nhở, em nghĩ nếu bác làm thế thì anh em cũng đổi ngay thái độ ;)

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại

@ tungrose: Anh uống cafe có chửi đâu, làm tý bia mới chửi. Mà có chửi cũng không như bác adco phản ánh đâu, bậy hơn thế nhiều:D

@ adco: Sáng hôm đó em cũng là một trong cái nhóm đó, em xin chân thành xin lỗi bác và gia đình vì cuộc vui của chúng em mà gia đình bác mất một buổi thư giãn hiếm hoi trong tuần. Thực ra lúc đó bọn em vui quá (mới chửi xã giao thôi:D), ồn ào quá mà không nghĩ đến là có người khác nghe được, lần sau bọn em sẽ rút kinh nghiệm.
Một lần nữa xin lỗi vì đã làm phiền đến gia đình bác.

Status
Không mở trả lời sau này.