Hạng C
17/12/11
589
154
43
49
Tp. HCM
Em vừa nhận GPLX mới, rất thất vọng với GPLX này, không hề có cải tiến gì ngoài thay "giấy" bằng "nhựa". Không hề có lưu trữ thông hồ sơ trên thẻ.

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: hailong
Hạng F
30/10/08
5.192
40
48
53
Ngoài gọn chắc chắn, thông tin câp nhật nhanh tại điểm quản lý (chưa cập nhập toàn quốc) thì chẳng có gì hơn cái giấy, vẫn bong tróc và phai màu nha bác, năm ngoái em bị đánh rơi bóp xuống vùng nước bẩn cũng khác lâu vì thời gian mò tìm, sau khi tìm được phơi khô lau sạch và để một thời gian thì:
Thẻ ATM, Visa, Master, Apec, Tiền Poly và USD vẫn bình thường
Thẻ khuyến mại các nơi, bằng lái nhựa, Mai Linh, Vietnam Airlines, CMND.... lên đường hết, toàn vô nhóm mất thời gian và chờ làm lâu

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
bác muốn thêm cái gì? điểm số thi đậu lý thuyết + lái sa hình?
chứng nhận từ lúc lấy bằng chưa hề vi phạm luật giao thông? ????
drlyphai nói:
Em vừa nhận GPLX mới, rất thất vọng với GPLX này, không hề có cải tiến gì ngoài thay "giấy" bằng "nhựa". Không hề có lưu trữ thông hồ sơ trên thẻ.

Hạng C
11/1/09
863
8
18
tonyhao nói:
bác muốn thêm cái gì? điểm số thi đậu lý thuyết + lái sa hình?
chứng nhận từ lúc lấy bằng chưa hề vi phạm luật giao thông? ????
drlyphai nói:

có khi nên có mục thành tích tốt nghiệp để mọi người biết mình thì đỗ loại giỏi

Hạng C
12/1/11
799
523
93
44
TP HCM
www.facebook.com
Có thêm thông tin bằng tiếng Anh là hay rồi anh. Ít ra thì khi đi nước ngoài mà muốn đổi bằng lái qua nước sở tại thì đỡ được $ dịch sang tiếng Anh ạ.

NOV
Hạng B1
19/3/14
87
6
8
Ho Chi Minh City
Em đang định đổi sang GPLX mới mà nghe bác nói vậy chắc vẫn xài tiếp, khi nào cũ quá đổi sau cũng được

Hạng D
24/7/12
4.193
13.123
113
Cái bằng nhựa này khi bỏ bóp em vẫn phải chơi cái bao ni lông nhựa cho nó lành, kỳ hạn 10 năm xài kiểu VN không bít thọ đc bao lâu nữa ??

Hạng B2
17/3/14
138
59
28
futureneodo nói:
Cái bằng nhựa này khi bỏ bóp em vẫn phải chơi cái bao ni lông nhựa cho nó lành, kỳ hạn 10 năm xài kiểu VN không bít thọ đc bao lâu nữa ??

xài bao cho chắc ăn, e theo bác ;)