Tư Vấn Đầu Tư Grand Manhattan Novaland

Tập Lái
22/5/18
18
21
4
38
Em nghe nói dự án này đang dính vụ gì nghiêm trọng hả các bác

Hạng D
9/8/13
1.294
1.578
113
Em nghe nói dự án này đang dính vụ gì nghiêm trọng hả các bác
Chưa nghe, bác chia sẽ thử vì dòng sp này dành cho giới siêu giàu mua chơi chơi chứ mua đầu tư ra hàng hơi khó

Tổng thầu
1/6/16
2.682
31.531
113
Bake Central Park
Dự án Căn hộ hạng sang rẻ nhất Quận 1.

Nova đang phải chịu ảnh hưởng của dư luận, nên tiến độ các Dự án mới gặp phải nhiều khó khăn.

Hạng D
8/4/11
2.479
9.018
113
moá, đất q1 mà a kêu tái định cư thì kinh quá, khu này có luộm thuộm nhưng vẩn là trung tâm, quy hoạch gọn lại thì tuyệt vời ông mặt trời

Hạng D
9/8/13
1.294
1.578
113
kinh, đang là khu tái định cư chuyển qua thương mại lên hạng sang rẻ nhất quợn nhứt
Tđc mà ở ngay trung tâm quợn 1 thì giá cũng hơn 1 căn kao kap quận vùng quen. Dự ớn có 1 block TĐC dành cho những hộ dân đồng ý hoán đổi (đôi bên cùng có lợi, ng dân giao cc cũ thấp tầng nổ, nổ xây riêng 1 block cao tầng giao lại, phần dư ra nổ làm căn hộ bán, nổ cam kết 18 tháng giao nhà), các block còn lại nổ đc quyền làm căn hộ, ks, văn phòng v.v..., cả dự ớn hơn 1 hecta, hình như 2-3 block gì đó, mình ko có tiền mua nên ko để ý, nó giống như 1 món hàng trang sức cho người giàu. Còn với ng đc tái định cư, sau khi bán đi căn đó vẫn dư tiền mua nhà dưới đất vùng ven.

Hạng D
12/7/13
2.070
7.737
133
Hồ Chí Minh
tôi thấy k liên quan gì anh ạ
còn tôi thì lại thấy anh đi mua nhà mà cmt như cách của 1 người bán nhà

hình như anh cũng làm bên địa ốc? nhưng em thấy anh comment như cách của một người công tác bên ngành dệt nhuộm.
anh nên tìm hiểu thêm thông tin

moá, đất q1 mà a kêu tái định cư thì kinh quá, khu này có luộm thuộm nhưng vẩn là trung tâm, quy hoạch gọn lại thì tuyệt vời ông mặt trời
cả cái block tđc còn lại nổ cũng làm thương mại luôn rồi. Đồng ý là chuyển qua tm nhưng 1 số anh bơm căn hộ hạng sang rẻ nhứt quợn 1 thì mình cũng chào thua
Tđc mà ở ngay trung tâm quợn 1 thì giá cũng hơn 1 căn kao kap quận vùng quen. Dự ớn có 1 block TĐC dành cho những hộ dân đồng ý hoán đổi (đôi bên cùng có lợi, ng dân giao cc cũ thấp tầng nổ, nổ xây riêng 1 block cao tầng giao lại, phần dư ra nổ làm căn hộ bán, nổ cam kết 18 tháng giao nhà), các block còn lại nổ đc quyền làm căn hộ, ks, văn phòng v.v..., cả dự ớn hơn 1 hecta, hình như 2-3 block gì đó, mình ko có tiền mua nên ko để ý, nó giống như 1 món hàng trang sức cho người giàu. Còn với ng đc tái định cư, sau khi bán đi căn đó vẫn dư tiền mua nhà dưới đất vùng ven.

• Like
Reactions: vuichoithoaimai