Tập Lái
2/6/11
1
0
0
Hi,
Thấy các Bác bàn tán về Vitara mới sum quá nên ké tí.
Mà theo thông tin em biết thì Vitara sắp ra mắt là sản xuất ở tại Việt Nam mà. ACE có thông tin chính xác giúp mình với.

Hạng C
4/4/07
990
1.265
93
SG -> Dalat -> SG
Hột Mít nói:
Hi,
Thấy các Bác bàn tán về Vitara mới sum quá nên ké tí.
Mà theo thông tin em biết thì Vitara sắp ra mắt là sản xuất ở tại Việt Nam mà. ACE có thông tin chính xác giúp mình với.

e nghĩ Su không ráp tại Việt Nam đâu mà nhập về bán để còn có đường lui, điển hình là Swit vừa rồi, nhập về bán được dăm ba chiếc sau đó dẹp luôn; Alto bé bé xinh xinh cuối năm ngoái đem ra nhử nhử cho tới giờ chưa có động tĩnh gì, Su VN đang âm mưu cái quái gì e cũng pótay.

Hạng B2
4/12/05
335
8
18
45
HN
Em thấy, trong quảng cáo của Suzuki không thấy nhấn mạnh cụ thể một dòng xe nào cả, mà chủ yếu là thương hiệu. Tuy nhiên, em thấy dòng vitara xuất hiện nhiều nhất.

Pickup nhìn cũng phê ạ

Hạng B2
26/2/10
128
0
16
Mình nhận thấy xe Suzuki thì khá tốt nhưng design hơi kém, đặc biệt phần PR quảng cáo và định vị thương hiệu quá tồi. Bây giờ quảng cáo ì xèo nhưng Showroom chẳng có gì mới, con Grand Vitara nhìn cũng khá được nhưng không biết đặt vào phân khúc nào trên thị trường. nếu mà sai lầm như em Swift thì buồn quá. Hy vọng họ sẽ thay đổi và chấp nhận thách thức như chiến dịch PR gần đây.

Hạng C
4/4/07
990
1.265
93
SG -> Dalat -> SG
hôm qua rỗi rãi, chạy đến showroom Suzuki NVT xem động tỉnh thế nào, nhìn cảnh thấy chán luôn, lèo tèo 2 chú xe tải và 2 chú alto, một chú alto bên trong còn 1 đã gắn biển LD chắc làm cho đồng chí GĐ đi hay sao ấy, oải Su vịt quá xá vậy mà quảng cáo ì xèo.

Last edited by a moderator:
Hạng C
11/3/11
951
456
63
Su nó thế bác ạ.
miễn sao hàng có chất lượng là được.
Với lại có thể thằng Su nó đem hàng tồn sang VN mình tiêu thụ thôi.
Chắc đợi vài tháng nữa. Su thống kê được tổng số hàng tồn trên thế giới của con Grand rồi nó mới tiến hành lắp ráp tại VN

Tập Lái
25/6/10
15
0
0
Tháng 6 rồi Suzuki Việt Nam có nhập về 40 xe Vitara từ Nhật, dự kiến tháng 8 sẽ chính thức bán. Xe 2.0AT, giá tầm trên 40K. Có các màu Bạc, Đen, Ghi xám. Nói chung khá hấp dẫn...