Hạng B2
1/4/07
298
0
16
44
Hà Nội
RE: Grandis 2008

Em chỉ thấy khi ngồi lái thì hơi có tiếng lốp từ bánh trước,chứ ngồi hàng ghế 2 thì tuyệt đối yên tĩnh,cảm giác vip hơn hẳn:)

Hạng D
18/12/06
1.692
1.669
113

Các bác cẩn trọng,hôm nay tuổi trẻ có đăng là thuế nhập linh kiện oto sẽ giảm vào 1/1/2008 đấy ! Cẩn tắc vô ưư .:D

Hạng C
9/5/07
607
31
18
51
TP. HCM
www.otosaigon.com

Gỉam nhiều ghê.....sẻ giảm từ 3-5% ........ nếu vậy bác mua xe nhập đi...... lợi hơn nhiều ....... thuế nhập khẩu sắp tới là giảm 30% (tính từ đầu năm) rồi đấy....:D

Hạng C
29/11/05
810
21
18
Hà Nội

Xe nào cũngthế, đến cả Roll Royce hay Maybach thì cũng vẫn có tiếng ồn, vì thế Grandis có tiếng ồn vọng vào là đương nhiên, chỉ có đỗ tắt máy thì mới hết ồn. Vấn đề là so sánh, trong các loại xe lắp ráp trong nước, trừ Merc ra, có thể thấy Grandis cách âm kém mỗi Mondeo. Các bác mong muốn tốt hơn nữa thì dòng minivan đó chắc phải bỏ tiền ra mua Honda Odyssey hay Toy Siena may ra mới hơn được.

Hạng B2
26/6/07
120
1
0

Trích đoạn: mazspeed

Xe nào cũngthế, đến cả Roll Royce hay Maybach thì cũng vẫn có tiếng ồn, vì thế Grandis có tiếng ồn vọng vào là đương nhiên, chỉ có đỗ tắt máy thì mới hết ồn. Vấn đề là so sánh, trong các loại xe lắp ráp trong nước, trừ Merc ra, có thể thấy Grandis cách âm kém mỗi Mondeo. Các bác mong muốn tốt hơn nữa thì dòng minivan đó chắc phải bỏ tiền ra mua Honda Odyssey hay Toy Siena may ra mới hơn được.

Can bác can bác, iem Grand đã là cố gắng lắm rùi, bác bắt mua Od hay Siena nữa thì lấy đâu ra ngân xuyến, còn phải dành cho các món khác nữa chứ. Tui hỏi là hỏi cái tiếng lốp sau vọng lên, như là bị hở cửa hay gioăng ấy, ngồi băng sau mới nghe thấy. Tôi chưa nghe tiếng ồn đó ở các dòng xe khác đã từng chạy.

Hạng B2
1/3/07
139
1
18
50

tính đến ra biển và đi đăng kiểm bảo hiểm dân sự bắt buộc là 710.000.000 mình vừa lấy xe hồi tháng 9 màu vàng.

29V
Hạng B1
6/4/05
89
0
0

Anh em chạy Grand nhiều thế mà hôm cafe một buổi nhỉ.

Hạng C
30/1/07
668
5
18

Trích đoạn: trungdung

Trích đoạn: mazspeed

Can bác can bác, iem Grand đã là cố gắng lắm rùi, bác bắt mua Od hay Siena nữa thì lấy đâu ra ngân xuyến, còn phải dành cho các món khác nữa chứ. Tui hỏi là hỏi cái tiếng lốp sau vọng lên, như là bị hở cửa hay gioăng ấy, ngồi băng sau mới nghe thấy. Tôi chưa nghe tiếng ồn đó ở các dòng xe khác đã từng chạy.

vậy bác thử nhập nguyên chiếc Grandis về xem giá có thua SIENA và OD ko nhá !!!!!!!!!!!!!!!!!:D

Hạng B2
24/3/06
145
0
16
42

em mới hỏi sell lúc chiều nay, em nó bảo chỉ còn có Grandis Standar thôi và cũng chỉ còn có màu đen mà giá chưa thuế đã là 41.800 USD rồi, các bác thấy giá cả như thế nào? quá mắc đúng kô? em chuẩn bị làm 1 con đây, xin các bác chỉ giáo cách để mấy em sell down giá xuống tí. cảm ơn các bác