Hạng B2
8/8/06
456
18
28
Re:Grandis vẫn luôn là dòng xe 7 chỗ cao cấp tại thị trường Việt Nam sau 4 năm ra mắt?

Ko có ghế điện nên ko thể = Cam

Hạng B2
16/4/09
247
1
0
hanoi
Re:Grandis vẫn luôn là dòng xe 7 chỗ cao cấp tại thị trường Việt Nam sau 4 năm ra mắt?

Theo tôi GRANDI ok!!!!!camry >>>$$$

Hạng B2
30/3/08
394
0
0

Bác Lơ vẫn còn nặng tình với Mitsubishi quá nhỉ?:D Công nhận xe bác lơ bóng bảy thật

Hạng D
4/5/07
1.187
23
38
Mitsubishis Fan Club MFC

Nếu Grandis có ghế điện,sunroof,hiển thị đa thông tin thì còn gì nói nữa.

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn

Cứ ca thế này thì sao mà em bán xe đc :D Grandis em chỉ chê mỗi cái giá thôi

Hạng B2
20/2/09
208
31
28

lehung nói:

Nhìn cái hình này tưởng như xe chỉ có đầu xe và ca-bin lái, vì thân xe quá bóng in ảnh cây cối hai bên đường mà cứ như thật.

Em thì cứ tưởng là xe được mạ Crôm.

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Sông Cầu nói:

Ở thời điểm >1/4 , con Gra <> 40k , còn con Cam2.4 <>50k nên mọi ss chỉ là đương tối . Hơn nữa đây là 2 dòng xe hoàn toàn khác nhau nên khg thể đưa lên bàn cân mà đấu được .
Cái duy nhất em chê là tụi Mit chính là phong cách phục vụ và qua đó cũng khẳng định tụi To phục vụ KH rất tốt . Đó là lần em cùng anh bạn đi mua xe cho Cty . Đã quá 12 trưa , tụi em mới rảnh tay và chạy qua 1 đly' của To . Đây là giờ nghĩ nhưng bọn sale vẫn rất còn tích cực , nói năng luôn miệng , còn cafe đá mời hết những người khách hôm đó . Chắc rằng tụi nó cũng chưa cơm nước gì . Tuy nhiên nhìn cái mẫu xe của To chán quá , tụi em quyết định chạy qua Mít ở Hàm Nghi . Thật kỳ lạ vì showR khg 1 bóng người , kể cả bve trong khi cửa vẫn mở toang . Chẳng biết dựng xe đâu , tụi em để đại trước cửa vì khg có ai trông xe . Bước vào trong , cái nóng hầm hầm của nắng SG và nhìn trong 1 góc phòng , các cô đang ôm nhau ...ngủ
[&o] . Thế là tụi em đứng rờ rẫm con xe 1 chút rồi tự rút lui chứ khg chút nữa lại có ai chạy ra kêu mất đồ [:-]

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

adco nói:
Sông Cầu nói:

Cái duy nhất em chê là tụi Mit chính là phong cách phục vụ và qua đó cũng khẳng định tụi To phục vụ KH rất tốt . Đó là lần em cùng anh bạn đi mua xe cho Cty . Đã quá 12 trưa , tụi em mới rảnh tay và chạy qua 1 đly' của To . Đây là giờ nghĩ nhưng bọn sale vẫn rất còn tích cực , nói năng luôn miệng , còn cafe đá mời hết những người khách hôm đó . Chắc rằng tụi nó cũng chưa cơm nước gì . Tuy nhiên nhìn cái mẫu xe của To chán quá , tụi em quyết định chạy qua Mít ở Hàm Nghi . Thật kỳ lạ vì showR khg 1 bóng người , kể cả bve trong khi cửa vẫn mở toang . Chẳng biết dựng xe đâu , tụi em để đại trước cửa vì khg có ai trông xe . Bước vào trong , cái nóng hầm hầm của nắng SG và nhìn trong 1 góc phòng , các cô đang ôm nhau ...ngủ
[&o] . Thế là tụi em đứng rờ rẫm con xe 1 chút rồi tự rút lui chứ khg chút nữa lại có ai chạy ra kêu mất đồ [:-]

Vấn đề dịch vụ là cái đau đầu nhất của nhà máy với các đại lý Mitsu hiện nay, đối với các hãng lớn khác khi thành lập đại lý thường bị bắt buộc kèm theo các qui định về cơ sở hạ tầng, các yêu cầu khắc khe như diện tích, thiết kế theo chuẩn quốc tế (lấy ví dụ như Honda Kim Thanh & Cộng Hòa) v.v.....còn Mitsu chất lượng xe thì ok chất lượng nhưng đến các dịch vụ bảo hành thì khách hàng không cảm thấy hài lòng với chất lượng phục vụ, cơ sở hạ tầng kém và thiếu sự đầu tư chuyên nghiệp.

Hạng D
20/7/07
2.633
2.441
113
Q Tân Phú
www.facebook.com

xe mới nên nhìn bóng bẩy chứ sử dụng lâu dài không biết nước sơn có bạc màu như xe camry không, nhất là màu đen

Hạng C
12/5/08
647
7
18
TPHCM

duy thắng nói:
xe mới nên nhìn bóng bẩy chứ sử dụng lâu dài không biết nước sơn có bạc màu như xe camry không, nhất là màu đen

Nếu bác giữ gìn xe kỹ, ít chạy, đậu xe trong nhà và phủ thêm bạc. Sau 4 năm sử dụng, xe bác sẽ gần giống như mới như xe bác Lơ.