Hạng B2
2/3/07
320
0
16
53
RE: Grandis lên giá???

vậy chỉ còn 1 em nữa thôi: Ford Esc, dư > 2K, bác thích em nào ? 2.3 hay 3.0 ?

Hạng B2
23/9/04
165
11
18

Trích đoạn: SonyVaio

Ford Escape lấy đâu ra 7 chỗ hả bác, 2 chú ngồi trên... nóc à :D. Chắc bác nhầm với Everest rồi

Hạng C
5/2/07
781
4
0
45

Thôi ráng đợi thêm đi bác ơi! bọn nó ko giảm giá thì thì chỉ có chết thôi! bạn em nói mấy lô xe đang trên đường nhập về nhiều lắm! em nghĩ tụi LD tranh thủ hàng chưa về lên giá gỡ gạt đấy! Grandis đầy kho chưa bán được sẽ phải giảm thôi!
E Cap thì tay lái khá nhẹ ( rất nguy hiểm với vợ cả tay lái lụa, gặt 1 cái là đảo xe liền) bên ngoài đẹp T4 mới có hàng !1 giàng lạnh chở 7 người thì người ngồi sau nóng lắm. Hai kiến hậu dễ bi vặt nhất vì chỉ siết 3 con ốc nhỏ! Nhưng có nhiều tính năng hiện đại hổ trợ đổ dốc, chống lật, lọc khí (đi nganh qua bãi rác vẫn ko thấy mùi), gầm cao ko sợ mùa mưa ngập nước....
Em Grand thì từ máy đến mọi thứ đều làm từ năm 2005 nhưng chất lượng rất tốt, ghế ko chỉnh điện,ko có lọc khí, đi ngang qua mấy con kênh thì.......[&:] nhưng cách âm tốt, nội thất rộng 2 giàng lạnh đến từng chỗ ngồi, hàng ghế T3 rộng hơn các xe khác! tay lái hơi nặng. Ngập nước thì ôi thôi đời em nó!:)

Hạng C
5/2/07
781
4
0
45

Trích đoạn: Tieungoclang

Trích đoạn: SonyVaio

Ford Escape lấy đâu ra 7 chỗ hả bác, 2 chú ngồi trên... nóc à :D. Chắc bác nhầm với Everest rồi
đâu có phía sau vẫn còn chỗ trống mà có thể nhét hai chú vào đươc:D:D:D:D bác chừng nào đi cưới vợ 2 thì rủ em đi chung nhé, biết đâu đi chung thì ép giá được em nó:D dư vài k rủ OS di rửa xe :D:D:D