Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Đua đòi và bon chen... Em cũng lên pivot. Cảm nhận xe đèn sáng hơn, máy lạnh cũng cảm giác sâu hơn... (cái này là sự thật nhe chứ không phải nói chơi) Còn máy thì mai em test vũng tàu cái
Mitsubishi Grandis - Tổng hợp bài viết về Grandis: giao lưu, chia sẻ

Chỉnh sửa cuối:
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Cục màu tím là cái ji vậy a
bác có thể tra ở trên trang pivotjp.com
link trực tiếp đây
https://pivotjp.com/product/vs-m/vs-m-e.html
theo em thấy thì đây là một cục ổn điện có thể nó giống với battery booster mà bác truóng195 có giới thiệu, có nhiều tụ bù điện.. mục đích để ổn định dòng điện trên xe.... khi ổn định thì làm cho các cảm biến hoạt động tốt làm hiệu suất xe tốt hơn...
do cục này được anh em grandis thử rồi và có kết quả nên mới giới thiệu cho anh em sau chơi... em cũng chỉ là người chơi sau thôi ... và thấy trước mắt là hiệu quả... máy nổ tròn hơn.... và một số thử như ánh sáng tốt hơn, máy lạnh lạnh sau hơn..... nói như đùa nhưng là thật đó

Hạng C
26/3/13
646
593
93
bác có thể tra ở trên trang pivotjp.com
link trực tiếp đây
https://pivotjp.com/product/vs-m/vs-m-e.html
theo em thấy thì đây là một cục ổn điện có thể nó giống với battery booster mà bác truóng195 có giới thiệu, có nhiều tụ bù điện.. mục đích để ổn định dòng điện trên xe.... khi ổn định thì làm cho các cảm biến hoạt động tốt làm hiệu suất xe tốt hơn...
do cục này được anh em grandis thử rồi và có kết quả nên mới giới thiệu cho anh em sau chơi... em cũng chỉ là người chơi sau thôi ... và thấy trước mắt là hiệu quả... máy nổ tròn hơn.... và một số thử như ánh sáng tốt hơn, máy lạnh lạnh sau hơn..... nói như đùa nhưng là thật đó
Cảm giác cảm giác và cảm nhận thôi. Riêng về máy lạnh thì không đâu. Nguyên tắc máy lạnh là lóc lạnh đóng cho tới khi đầu dò đủ lạnh là ngắt.
Có bác nói máy lạnh đi 1 dàn ít hao xăng hơn 2 dàn thì theo ngu ý của e thì chỉ hao phầm kéo quạt gió thôi vì blocks lạnh hoạt giống nhau. Khi lượng gas dư thì van tiết lưu tự xả về lốc (tự điều áp)