Hạng B2
20/10/07
209
8
16
40
Xay Cung
RE: Gửi bác Camry3.5Q...hình vợ hai em!

bác vủtanuy ở CT ah???Em cũng dân CT nè:D[:D.Nhưng em xa xứ cũng 7năm rồi lâu ko về thấy nhớ wa:D:D.Em ngoài lề tí các bác thông cảm

Hạng B1
4/2/08
85
0
0

Trích đoạn: vutranuy

Thêm tí nữa đây, thẻ nhớ phát nhạc MP3 dùng sóng FM, dung lượng 1G, có remote, gắn vô chổ mồi thuốc...thiệt hại 390 nghìn VND( xe nì có đến 3 chổ cắm điện, 2 chổ táp lô, 1 ở hàng ghế thứ 3
Xe bác đẹp nên họ bán rẻ hay sao ấy nhỉ, em phải mua tới tận 599 nghìn.
Nhiều ổ cắm bác cắm tẹt nhỉ, bác độ thêm hay nguyên bản như thế?
Trích đoạn: vutranuy

Không có bác ạ, chỉ 2008 mới có thôi. Mà hình như bác có thể nâng cấp lên được đấy, bác vào hãng hỏi thử xem. Xe em 2008 nhưng chỉ có thêm giảm xóc, em ko chịu mất lúa để gắn DVD với nệm da như hãng yêu cầu vì có wen với Sale Manager ( mắc thấy sợ lun, 1 bộ ghế da 1000USD, ở ngoài có 4tr, đẹp chán )
Xe em công nông ISUZU - Hi-Lander, cũng là nhíp nên em hỏi để nâng cấp. Mai em hỏi hãng vậy. Cảm ơn bác!

Hạng C
2/1/08
678
7
18

Trích đoạn: shelbymustang

bác vủtanuy ở CT ah???Em cũng dân CT nè:D[:D.Nhưng em xa xứ cũng 7năm rồi lâu ko về thấy nhớ wa:D:D.Em ngoài lề tí các bác thông cảm
Vâng ạ, em ở Cần Thơ được 28 năm rùi, hôm nào rảnh mời bác về thăm wê, sẵn
với OSMT luôn ạ!
Nếu bác có rảnh, cuối tuần mời bác tham gia ạ!
Họp mặt OSMT tại Long Xuyên ----> http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=951909

Hạng B2
20/10/07
209
8
16
40
Xay Cung

Em cũng muốn đi lắm nhưng kẹt chuyện gia đình:(.Đợt tết em có về CT mấy ngày nhìn thấy CT thay đổi nhiều quá.,Nếu có dịp về ae mình cụng ly bác nhé;)

Hạng C
2/1/08
678
7
18

@papylovebaby: Em cũng đang lăn tăn về dàn âm thanh, chắc chắn sẽ phải làm lại vì em mê nhạc lắm, chừng nào có độ gì thêm em sẽ post lên ngay!

Hạng B1
7/7/08
62
2
8
Hồ Chí MInh

Chúc mưng bác có xe quá đẹp.
Có thể độ thêm màn hình trung tâm nửa đó bác. Cool lém đó
:D:D:D:D:D

man
Hạng B1
14/7/08
62
0
0

cho em hỏi chút,cái bo đàm để làm gì vậy ta???