Hạng D
17/8/09
3.309
1.788
113
Re:GỬI CÁC BÁC

nhờ AdFC mà nhiều oser được dịp nói lên chính chính kiến của mình gửi đến BHD :D

Hạng C
29/4/08
910
0
0
44
www.yahoo.com

Túm cái váy lại là để sự việc này xảy ra cũng bởi, vì, do, tại.......thằng HT không hoàn thành tốt trách nhiệm: quyết định banned nick.............. ủa lộn: cách chức
Túm cái váy lại là: nếu không còn hội AudiFC trên OS thì về Facebook chơi.
Túm cái váy lại là: khi nào có HT mới thì offline nha.

Hạng C
29/4/08
910
0
0
44
www.yahoo.com

WinniW nói:
Topic giành cho thành viên chi hội Audi, ngay từ trang đầu anh HT cũ đã ghi rõ ràng vấn đề bầu chọn của chi hội. Đây là vấn đề nội bộ của riêng chi hội. Vậy cớ gì những ngươfi không liên quan cứ liên tục vào ra nói xàm nói nhảm rồi chém này chém nọ, khích tới khích lui ??? Nếu các anh các bác có lòng hay mún ủng hộ hay chém tới chém lui j thì cũng nên có chút suy nghĩ chút đi, tự tạo topic mà quăng, đừng làm rối topic nữa.

Về vấn đề hoạt động của chi hội thì 1 đều hiển nhiên là đây là 1 chi hội trực thuộc OTS!, vì vậy việc tuân thủ các quy tắc và quy chế chung về hoạt động và quản lý của OTS là không bàn cãi. Nếu AFC không đảm bảo các quy tắc hoạt động bắt buộc thì BQT cứ thực hiện đúng thẩm quyền của mình. Thế thôi, đây là 1 diễn đàn ảo, việc j phải nghiêm trọng hoá vấn đề như vậy.

Còn bản thân chi hội AFC thì cũng như các chi hội khác, cũng có lúc thịnh lúc suy, có nguoi gioi nguoi dở, nếu BQT không theo sát, giúp đỡ hay nhắc nhở như đúng nguyên tắc hoạt động thì thôi chứ tại sao lại vào hù doạ khích chích này nọ. Mình nói thật, mình thấy cách nói chuyện của vài ngươfi ra vẻ trịch thượng quá, y như mấy anh đồng chí X vậy.

Hạng D
26/7/08
1.922
57.961
113

Túm cái váy lại là admin muốn "tạm đóng" AudiFC với lý do là ít hoạt động nhưng sau khi em dẫn chứng rất nhiều hoạt động đã diễn ra trong 2 năm qua thì ko thấy admin trả lời vào trọng tâm vấn đề.

Sau đó admin đổi chủ đề qua việc HT/HP ko đi họp thì tụi em cũng đã và đang bầu lại, admin có ý kiến gì nữa ko ạ?

Suy cho cùng, việc HT/HP chưa tích cực (nếu có, cá nhân e ko thấy vậy) là việc của cá nhân HT/HP, sân chơi AudiFC của cá nhân hay của nhiều thành viên khác ? Việc dẹp AudiFC ảnh hưởng đôi chút đến một số thành viên còn hứng thú vì lý do rất cá nhân thì có phải là một quyết định đúng đắn ko ạ?

Túm cái váy lại là admin muốn "tạm đóng" AudiFC để mong khôi phục lại hoạt động, em xin hỏi admin bằng lý lẽ nào việc dẹp hội lại có thể làm cho hội hoạt động hiệu quả hơn ạ? Các bác đuổi thành viên cũ đi và nghĩ rằng mất bao lâu để tuyển mới được một số kha khá thành viên tích cực hơn ạ? Các bác nằm mơ giữa ban ngày hay đằng sau chuyện này che dấu 1 sự thực khác?

Last edited by a moderator:
Hạng C
29/4/08
910
0
0
44
www.yahoo.com

rottie nói:
Túm cái váy lại là admin muốn "tạm đóng" AudiFC với lý do là ít hoạt động nhưng sau khi em dẫn chứng rất nhiều hoạt động đã diễn ra trong 2 năm qua thì chưa thấy admin reply ạ.

Túm cái váy lại là admin muốn "tạm đóng" AudiFC để mong khôi phục lại hoạt động, em xin hỏi admin bằng lý lẽ nào việc dẹp hội lại có thể làm cho hội hoạt động hiệu quả hơn ạ? Các bác đuổi thành viên cũ đi và nghĩ rằng mất bao lâu để tuyển mới được một số kha khá thành viên tích cực hơn ạ? Các bác nằm mơ giữa ban ngày hay đằng sau chuyện này che dấu 1 sự thực khác?
Theo yêu cầu của DD thì các lần offline phải up hình lên đây. Híc, em có nhiều hình lắm, toàn là hình đồ ăn, đồ nhậu, cảnh đái đường.... hay là post lên đây luôn nhỉ :)

Thành viên thì nhiều lắm: nv nè, cty PR nè, ....chắc chắn sẽ kha khá và tích cực hơn các thành viên hiện tại :)

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

tigercup nói:
Túm cái váy lại là để sự việc này xảy ra cũng bởi, vì, do, tại.......thằng HT không hoàn thành tốt trách nhiệm: quyết định banned nick.............. ủa lộn: cách chức

Do chú không có thời gian quản lý chi hội và đã đồng ý dẹp các box Audi do không có thời gian .. giờ lại ý kiến đòi tự ban nick hả?? :D vậy ước mơ nhân đôi nhé.. :D

Hạng C
29/4/08
910
0
0
44
www.yahoo.com

otosaigon nói:
tigercup nói:

Ban đầu chú với tư cách hội trưởng đồng ý dẹp các box Audi do không có thời gian .. giờ lại ý kiến đòi tự ban nick hả?? :D rồi vậy đi nhé.. :D
Em phải đánh bắt xa bờ, time bây giờ là phải đi kiếm cơm + trả nợ nên rút lui là tốt nhất :D

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

tigercup nói:
otosaigon nói:
tigercup nói:

Ban đầu chú với tư cách hội trưởng đồng ý dẹp các box Audi do không có thời gian .. giờ lại ý kiến đòi tự ban nick hả?? :D rồi vậy đi nhé.. :D
Em phải đánh bắt xa bờ, time bây giờ là phải đi kiếm cơm + trả nợ nên rút lui là tốt nhất :D

Ráng cố gắng đánh bắt xa bờ cho tốt nhé..
ngày mai thì cái nick này cũng off luôn cho khỏe chú .. :D