Hạng D
30/8/10
1.254
269
38
DaiThang No.1
rubykoifarm.com
Re:hàng hiếm Porsche cayenne turbo S tại Sài Gòn

emmaitre nói:
Ờ các bác đã biết bác chủ xe bên ngoài thế nào chưa mà chửi như đúng rồi thế? Nhìn sự việc đánh giá cả con người ta, hàm hồ ;)

Chủ mới hay cũ?Nếu là tay mới lái tối hôm kia thì em chỉ có một nhận xét.Còn tự cho mình kg phải loại hèn thì tự sửa đi.Loại hèn mới bất chấp tất cả,kể cả mạng sống của người khác để thỏa mãn nhu cầu của bản thân.Hy vọng đó chỉ là hành động nhất thời của tay cầm lái chứ không phải bản chất.

Tập Lái
2/11/12
14
0
0

thang real nói:
emmaitre nói:
Ờ các bác đã biết bác chủ xe bên ngoài thế nào chưa mà chửi như đúng rồi thế? Nhìn sự việc đánh giá cả con người ta, hàm hồ ;)

Chủ mới hay cũ?Nếu là tay mới lái tối hôm kia thì em chỉ có một nhận xét.Còn tự cho mình kg phải loại hèn thì tự sửa đi.Loại hèn mới bất chấp tất cả,kể cả mạng sống của người khác để thỏa mãn nhu cầu của bản thân.Hy vọng đó chỉ là hành động nhất thời của tay cầm lái chứ không phải bản chất.

mình cũng hiểu tâm trạng của bác Thắng, mình cũng gặp nhiều trường hợp bức xúc thế này rồi :)

Hạng D
7/11/08
1.060
15
38
Saigon

nguyennam_auto nói:
samzhg nói:
pro_hưng nói:
bản Turbo S này là phiên bản đặc biệt, hình như ở Việt Nam chỉ vài chiếc, em được biết có 1 trắng (là em này) và 1 đen ( của Vũ Thu Phương). Mời các bác thưởng lãm ạ :):)
<span style=""color: #ff0000;"">nghe </span>anh chủ xe nói em này<span style=""color: #ff0000;""> 100km uống 35L xăng</span>:D:D. Nhưng tiếng pô lúc vù ga nghe rất phê các bác ạ

Chạy số 1 số 2 kéo rê rê 10km/h cũng k0 ra số đó, k0 biết chủ xe chạy ra làm sao hoặc bác nghe ra làm sao :D

ủa ủa xe Porsche mà cũng có số 1 số 2 nữa hả, mình nhớ nhớ tự động mừ, chắc bác smazhg này đi xe cup wen òi hay sao dzậy:D:D

Ui chao... Thế số tự động k0 có chỗ để gạt qua M hả cậu? Châc chậc nguy hiểm thiệt...

Tập Lái
27/12/11
17
1
8
32
mohinhbietthu.com

xin chào bạn samzhg
có thể kiến thức về xe của bạn nhiều hơn mình, vậy bạn có thể cho mình biết theo bạn thì con xe cayenne turbo S 550 mã lực này tiêu hao nhiên liệu thế nào không?

Hạng B1
22/4/09
74
0
6

Này thì turbo S này

hàng hiếm Porsche cayenne turbo S tại Sài Gòn

bonus thêm em này

Last edited by a moderator:
Tập Lái
27/12/11
17
1
8
32
mohinhbietthu.com

hiện tại chủ củ của chiếc trắng này đã bán cho người thanh niên mà bác Thắng real đã gặp, chủ củ đổi qua chiếc này nè mấy bác ;)

Hạng D
30/8/10
1.254
269
38
DaiThang No.1
rubykoifarm.com

Vậy canh chủ chiếc này chán,bản rẻ em mua.:D

pro_hưng nói:
hiện tại chủ củ của chiếc trắng này đã bán cho người thanh niên mà bác Thắng real đã gặp, chủ củ đổi qua chiếc này nè mấy bác ;)

Tập Lái
27/12/11
17
1
8
32
mohinhbietthu.com

hi bác Thắng :), nội thất em S600 này tuyệt vời, tiếng bô cũng tuyệt vời. Có cái mâm hơi *** chút, em thấy mâm đa nan thường lắp trên S600 đẹp hơn.
tháng 12 tới em này lại hết hạn, bác chủ này sẽ rước 1 em khu~ng hơn