Tin Tức & Sự Kiện Hà Nội: Cấm xe máy vào năm 2025

Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Hồi mới giải phóng mà mấy ảnh ko "gập ghềnh" này nọ từ lúc đó đến giờ thì giờ này VN là một quốc gia thứ dữ của châu Á rồi. Mẹ, chán!!!

• Like
Reactions: triet gpvn
Hạng F
27/6/12
5.023
11.758
113
Hồi mới giải phóng mà mấy ảnh ko "gập ghềnh" này nọ từ lúc đó đến giờ thì giờ này VN là một quốc gia thứ dữ của châu Á rồi. Mẹ, chán!!!
Ủa vậy chứ giờ là thứ gì bác?

Tập Lái
12/8/15
36
8
8
Các bác cứ lo xa, người ta cấm xe máy vì người ta đi xe hơi nên có xe máy chạy cùng kẹt xe làm sao người ta chạy được. Cấm là phải rồi. hehe. Mà xe hơi thì người ta mới mua nổi vì tăng thêm thuế mà chứ giảm kẹt xe nữa sao người ta đi được

• Like
Reactions: triet gpvn
Hạng F
27/6/12
5.023
11.758
113
Các bác cứ lo xa, người ta cấm xe máy vì người ta đi xe hơi nên có xe máy chạy cùng kẹt xe làm sao người ta chạy được. Cấm là phải rồi. hehe. Mà xe hơi thì người ta mới mua nổi vì tăng thêm thuế mà chứ giảm kẹt xe nữa sao người ta đi được
Nhưng coi chừng bít đường làm ăn của người dân thì lấy đâu sữa cho người ta hút hả người ta? Mẹ già còn vú da không nè.

Hạng C
22/5/16
868
399
63
Đính chính rồi, chỉ cấm ở vài tuyến phố thôi... chứ ko giảm giá cho dân mua ô tô đi :D

Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Ủa vậy chứ giờ là thứ gì bác?
Giờ cũng là thứ dữ của châu Á luôn, mà là thứ dữ để trong ngoặc kép á ("thứ dữ"). Cứ hỏi hết những người nước ngoài đã từng đến VN "bạn nghĩ gì về VN?", thì bất kỳ người VN nào nghe câu trả lời đều nóng mặt và tìm cái lỗ để chui xuống cho đỡ nhục mặt. Mẹ, những gì xấu xí trên thế giới, VN đều có đủ ko thiếu điều gì :3dgian: