Hạng D
18/3/07
1.606
477
83
53
2 thèng này số đen, giựt đồ nhầm của người nhà xxx nên bị bắt là phải rầu, thử giựt của đứa khác hok quen biết coi, xxx ngó mặt chó ra chỗ khác ...lơ luôn!
Giờ nghe mấy câu chuyện này cứ ngỡ...đang nghe chuyện cổ tích trên đài FM ngày xưa hỉ ?

sao bác biết người quen vậy? Giữa cái sài gòn này đi giữa đường, bị giựt đồ đúng lúc gần đó có người quen, mà người quen lại là cảnh sát đang sẵn sàng tư thế truy đuổi. em ứ tin

• Like
Reactions: van_nguyen113
Hạng C
21/7/13
764
758
93
mấy bác này bi quan quá.
csgt vẫn còn những người tốt tuy không nhiều thôi.
Em đồng ý với Bác! Em mới bị CSGT tuýt 1 lần và Anh ấy nhắc nhở và chỉ cho em cách đi đúng. Sau đó Anh CSGT đó cho em đi! Lúc đó rất cảm kích!

Hạng D
18/3/07
1.606
477
83
53
CSGT cũng có người này người kia chứ mấy bác đừng quơ đũa cả nắm chứ

ai cũng như nhau, chẳng ai tốt 100%, chẳng ai xấu 100%. chứ đừng nói là có người tốt, có người xấu. lúc tốt thì họ vẫn tốt, lúc xấu thì vẫn xấu đều - giống em :D

• Like
Reactions: trug102
Hạng B2
29/8/11
468
453
63
mấy bác này bi quan quá.
csgt vẫn còn những người tốt tuy không nhiều thôi.
Em không nghĩ người tốt có thể sống được ở môi trường đó. Nếu thực sự tốt thì cũng tự động xin ra rồi. Em có biết người như vậy.

Hạng C
19/9/14
954
1.774
93
Đây là CSGT, không phải xxx nhé bác
Đạo hồi còn có đạo hồi cực đoan và những người đạo hồi hiền lành mà.

2 thèng này số đen, giựt đồ nhầm của người nhà xxx nên bị bắt là phải rầu, thử giựt của đứa khác hok quen biết coi, xxx ngó mặt chó ra chỗ khác ...lơ luôn!
Giờ nghe mấy câu chuyện này cứ ngỡ...đang nghe chuyện cổ tích trên đài FM ngày xưa hỉ ?

• Like
Reactions: Nhaquelentinh
Hạng D
18/11/13
2.867
12.416
113
Bình Phước
chắc kẻ bị cướp chắc là hotgirl hay là người nhà của mấy chú CSGT phải không? chứ người dưng, dân đen thì chắc đâu có thế lày nhể
2 ông này tung hứng thấy ớn. Diễn biến cũng kinh luôn!!! Nói mà không biết ngượng cái mồm!
Tư tưởng ai cũng xấu như 2 ông này thì nên đóng cửa ở trong nhà, đừng có đi ra đường, vì ở ngoài đường bi giờ toàn ăn cướp không đấy.

• Like
Reactions: Nhaquelentinh