Hạng C
11/10/15
761
674
93
Ước tính từ 16h -19h chắc khoảng 200 bác phải nộp bánh mì. Thu nhập khủng thế này Năm Cam chắc cũng phải bái phục :cool:

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng C
11/10/15
761
674
93
Em qua hầm TT đi theo vietmap nhập lane trong rẽ phải PĐC rớt bmi thì có đúng không hà các bác, dừng 10ph mà chắc 7 chú bị dính như em. Hx em tài mới thường chạy chú ý từng bảng một mà lơ đễnh 1 tí là dính chấu. Không biết là bị biển cấm rẽ hay biển cấm xe.
Biển cấm 4b đi nhánh trong từ 16h-19h e chụp đầu thớt đó bác.

• Like
Hạng C
11/10/15
761
674
93
Hx em công nhận là biển này khó thấy. Không biết mấy chú đứng đâu mà xồ ra nhanh dễ sợ.
Siêu bẫy mà bác. Khi bác thấy được biển này thì bác đã lọt vào bẫy rồi đâu lui ra ngoài được nữa. Một bầy đứng rình phía trong, thấy bóng dáng 4b là xồ ra vồ ngay

• Like
Hạng B2
30/8/16
297
414
63
41
bất quá kêu lập biên bản nộp phạt tại chỗ, ko cho tụi nó ăn vì hình như lỗi này là ko tuân thủ biển báo vạch kẻ đường chứ ko phải vào đường cấm nên cũng ko bao nhiêu. Giống khúc Lê Lai quẹo trái qua Nguyễn Thái Học ngày nào cũng thấy xe dính mà chắc bị xxx hù là đi vào đường cấm nên ói bánh mì chứ thật chất kêu lập biên bản là mấy chú quợn liền vì nhiều khi ko có biên bản để lập.

• Like