Hạng B2
27/8/11
255
0
16
32
hàng tàu 100chai cũng ko mua. mua của nó, nó lấy tiền mình mua máy bay, tàu, tên lửa để đè đầu cưỡi cổ dân VN ah. ko bao giờ dùng hàng tàu nữa, rẻ thúi cũng ko.

Tập Lái
2/11/10
11
0
1
Mặt trăng tròn
Xem qua thằng Haima này, mẫu mã thì rất đẹp - trên cả tuyệt vời, chất lượng máy móc thì chưa biết vì chưa có ai dùng thử vài năm để kiểm chứng nhưng nếu xét chất lượng bằng mắt và tai thì nhìn thấy xe làm sơ xài quá, các khe hở, điểm tiếp giáp không chuẩn, các mối hàn làm nguội qua loa rồi sơn vội. Các nút bấm kêu cạch cạch chứ không êm, bấm lúc nặng lúc nhẹ, nội thất thì quá nghèo, đúng xe nhà nghèo luôn. Mở nắp capo lên dòm thấy nước xi mạ nhìn mỏng và lởm quá, cỡ 1 năm chắc là rỉ sét hết. Khi nổ máy thì có thể nghe được rất nhiều âm thanh khác nhau và to bằng nhau cùng lúc (Trong khi cái Ford đời 2003 nổ máy êm ru chả nghe thấy âm gì lớn hơn tiếng dây cu roa chạy).
Xe này bán giá 16k thì đại lý sẽ biến thành showroom ngay.
Giá 195tr thì bán rất chạy nhưng cũng chỉ phù hợp người thu nhập cực thấp và/hoặc không chú trọng độ an toàn của xe và sự quan trọng của tính mạng của mình + người tham gia giao thông.

Hạng B2
21/4/08
328
11
18
làm gì có giá đó bác,bên bonbanh đăng 345t kìa bác.

Hạng D
20/10/10
4.687
72
48
41
thà em đi matiz củ gnon hơn phụ tùng thay thế dể kiếm và rẽ mua em này về ôm luôn.

Hạng B2
28/11/11
197
167
43
Kể cũng lạ! cái anh tàu khựa này làm cái gì cũng lờm mà sao nó vẫn bán được nhỉ, em sang Quế lâm thấy dân TQ có ai xài xe TQ đâu, vậy nó bán cho ai?