Hạng D
10/5/13
2.670
557
113
Cantho-Saigon
Bác cứ từ từ. Kinh nghiệm của em một năm trước còn tệ hơn bác, có nhu cầu xe trong khi em mở cái ca po ở đâu cũng không biết, nhưng vì ham xe mà cũng ráng tìm hiểu, đọc nhiều để biết, phá nhiều, tụ tập ăn chơi nhiều, anh em sẽ mách bảo, bác biết được diễn đàn sớm cũng đỡ lắm rồi. Chăm trên Bác Tấn là chuẩn rồi. Anh em rất nhiệt tình sẽ chỉ giúp thôi. Việc chăm xe trả về rin là cả một quá trình nhiều năm của con nghiện....cái này nặng hơm ham xe nhe:D. Chăm chạy thì đơn giản hơn nhưng cũng phải từ từ tránh nhiều học phí không cần thiết. Chúc bác có con xe như ý.

Hạng B2
18/10/13
238
87
28
HCM
Chào mừng bác, chiếc xe trên 20 năm thì lai đồ là chuyện bình thường, quan trọng hơn là vận hành tốt, đi an toàn.

Hạng B2
9/3/14
173
93
28
Rất muốn trả zin nhưng sao thấy căng quá. Nhìn vào thấy bộ phận nào cũng "chế" hết. Tưởng đâu ngon ăn, bây giờ ngậm quả đắng, thôi thì từ từ làm sao cho nó "ngọt và êm ái" thì được rồi. Rất mong các Bác có kinh nghiệm chia sẽ à gúp nhé. Đa tạ, đa tạ

Hạng F
19/6/12
15.298
2.503
113
bienxanhmenhmong nói:
Rất muốn trả zin nhưng sao thấy căng quá. Nhìn vào thấy bộ phận nào cũng "chế" hết. Tưởng đâu ngon ăn, bây giờ ngậm quả đắng, thôi thì từ từ làm sao cho nó "ngọt và êm ái" thì được rồi. Rất mong các Bác có kinh nghiệm chia sẽ à gúp nhé. Đa tạ, đa tạ
Pác show hình ảnh lên để ae góp ý và chia sẽ cho pác ...

Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa
anhphat nói:
bienxanhmenhmong nói:
Pác show hình ảnh lên để ae góp ý và chia sẽ cho pác ...
Nếu lai nhiều quá không trả về zin nổi ( Tốn lúa, thời gian) Bác đỗi em khác, khi đó hỏi AE tư vấn con nào cần lấy.

Hạng B2
18/10/13
238
87
28
HCM
Nếu quyết giữ và chăm sóc em nó thì cứ từ từ xử từng cái một bác ơi, đừng để bị cuống mà chạy đua quá ko tốt.

Hạng D
8/1/10
4.959
2.063
113
Quận 8
Kinh nghiệm hỉ...? :D
Huynh Thanh Luu nói:
Nếu quyết giữ và chăm sóc em nó thì cứ từ từ xử từng cái một bác ơi, đừng để bị cuống mà chạy đua quá ko tốt.

Hạng B2
18/10/13
238
87
28
HCM
dạ đang bắt chước anh Đ làm sao mai mốt buồn buồn tháo đồ ra ngồi bẹp xuống vọc vọc chơi nè :mad:

dhhongdam nói:
Kinh nghiệm hỉ...? :D
Huynh Thanh Luu nói: