Hạng B2
9/3/14
173
93
28
mới gửi cho A dhhongdam 1 vài tấm ảnh thông qua facebook accordclubvn rồi. Vài ngày nữa chụp nhiều hơn và nhờ Bác upload dùm để các Bác giúp đở. Thứ 7 này định lên Bác Tấn thay buly, óng nước, cao su chân máy và khôi phục ga tay.

Hạng B2
28/3/14
164
73
28
Sài Gòn.
Bác Đạm cũng dân KHTN? mình cũng rất mê xe nhưng chưa có kinh nghiệm và cũng chưa đủ lúa để cưới v2, mong được làm quen và học hỏi kinh nghiệm của bác :)

Hạng F
17/5/09
18.998
2.223
113
Gialai
Bác Đạm cũng dân KHTN? mình cũng rất mê xe nhưng chưa có kinh nghiệm và cũng chưa đủ lúa để cưới v2, mong được làm quen và học hỏi kinh nghiệm của bác :)
Bác Dâm là dân KHTN nhưng.... MTAC

Hạng B2
9/3/14
173
93
28
Theo tôi, bác Trà Xanh nhờ ae trong hội xem giúp. Lúc trước tôi biet hội Accord trể nên bị "hớ hàng". Nói chung là biết hớ nhưng vì ham quá cũng chơi luôn, bây giờ khắc phục từ từ. Nếu bác chọn được em nào ưng ý thì nhờ các bác có kinh nhiệm tư vấn trươc khi quyết định.

Hạng B2
9/3/14
173
93
28
đặc biệt tùy vào "ngân khố" và kiến thức về kỹ thuật mà lựa chọn hãng nào cho tiết kiệm. Xe cũ đương nhiên phải sửa chữa.

Hạng B2
28/3/14
164
73
28
Sài Gòn.
Em đã đọc một số bài viết về kinh nghiệm mua xe cũ, nhưng đó chỉ là một phần, mặt khác cần phải có kinh nghiệm thực tế để xem xe và chạy thử xe nữa. Hy vọng đến lúc cần mua xe sẽ có anh em trong diễn đàn tư vấn or giúp em xem xe :)