Hàng ghế thứ 3 xe SUV 7c nào rộng nhất?

• Toyota Fortuner

Bình chọn: 23 29,1%
  • Ford Everest

Bình chọn: 29 36,7%
  • Mitsubishi Pajero Sport

Bình chọn: 27 34,2%

• Total voters
    79
Hạng D
23/8/08
3.138
1.831
113
45
Mỏi chân là do độ cao ghế thấp. Rộng rãi chả để làm gì chỉ cần đủ ngồi với độ cao ghế lớn mới ngồi đi xa được.

• Like
Reactions: 778xman
15/12/14
1.954
1.998
113
tphcm
Ra đường thấy toàn Fortuner mà cũng đi hỏi, chở khách tất nhiên là cần ngồi thoải mái, nếu k thì thằng nào thèm đi, ế cho dẹp tiệm.
Fortuner dc dùng làm dịch vụ nhiều là do ghế nó ngồi thoải mái nhất chứ còn gì nữa.
Em cá bác chưa hề ngồi hàng ghế thứ 3 của fortuner bao giờ? Cao trên 1m68 là em bao đụng đầu. Ko phải cứ nhiều người mua là họ đúng đâu bác. Người hiểu biết lúc nào cũng chỉ chiếm số ít bác à.

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Em cá bác chưa hề ngồi hàng ghế thứ 3 của fortuner bao giờ? Cao trên 1m68 là em bao đụng đầu. Ko phải cứ nhiều người mua là họ đúng đâu bác. Người hiểu biết lúc nào cũng chỉ chiếm số ít bác à.
Dân làm kinh doanh k có NGU mà bỏ tiền tỷ ra mua xe để k có khách đi :)
Hàng ghế 3 nó ngã dc là bù cho cái phần đụng đầu, chả có ai thích ngồi thẳng lưng suốt 1 quãng đường.
Fortuner chạy grab đầy chắc k dc ngồi =)) A nghĩ mình khôn hơn đám làm dịch vụ lâu năm thì mời mua 1 lô Everest 20 chiếc về chạy thử chứng minh?

15/12/14
1.954
1.998
113
tphcm
Dân làm kinh doanh k có NGU mà bỏ tiền tỷ ra mua xe để k có khách đi :)
Hàng ghế 3 nó ngã dc là bù cho cái phần đụng đầu, chả có ai thích ngồi thẳng lưng suốt 1 quãng đường.
Fortuner chạy grab đầy chắc k dc ngồi =)) A nghĩ mình khôn hơn đám làm dịch vụ lâu năm thì mời mua 1 lô Everest 20 chiếc về chạy thử chứng minh?
Em khôn hơn là cái chắc vì em mua xe phục vụ bản thân chứ ko phải làm dịch vụ.

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Em khôn hơn là cái chắc vì em mua xe phục vụ bản thân chứ ko phải làm dịch vụ.
Thế đọc lại cmt trên nta đang nói xe dịch vụ đấy thằng ngáo :) Xe dịch vụ chở người chứ k có chở heo, khách ngồi mà k thoải mái là nó éo có đi ế mốc mỏ ra.
Hàng ghế t3 Everest thoải mái quá thì sao đám dịch vụ k chọn mà chở khách. Đúng rất là KHÔN.

15/12/14
1.954
1.998
113
tphcm
Thế đọc lại cmt trên nta đang nói xe dịch vụ đấy thằng ngáo :) Xe dịch vụ chở người chứ k có chở heo, khách ngồi mà k thoải mái là nó éo có đi ế mốc mỏ ra.
Hàng ghế t3 Everest thoải mái quá thì sao đám dịch vụ k chọn mà chở khách. Đúng rất là KHÔN.
Em ngáo nên em ko bao giờ mua đồ ăn cắp như bác. Còn bọn chạy fortuner dịch vụ chủ yếu xe bền chứ quan tâm đếch gì khách hàng. Bác đề cao dân dịch vụ nhỉ.

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Em ngáo nên em ko bao giờ mua đồ ăn cắp như bác. Còn bọn chạy fortuner dịch vụ chủ yếu xe bền chứ quan tâm đếch gì khách hàng. Bác đề cao dân dịch vụ nhỉ.
Thế Everest k bền hay s? Ăn gì KHÔN thế? Hàng ghế 3 ngồi thoải mái, dân dịch vụ cần xe cho khách ngồi thoải mái là ưu tiên, bền hay k vài năm nó thanh lý rồi thằng ngáo, còn muốn chứng tỏ Everest k bền bằng Fortuner thì cứ thoải mái, topic đang nói tới hàng ghế 3.
Mấy cái thằng chưa bao giờ làm kinh doanh thì biết cái qqj :) Bỏ tiền ra làm đi có kinh nghiệm đi rồi hãy trình bày là mình đúng, chứ cả trăm ng làm chắc k KHÔN hơn 1 thằng chưa bao giờ làm.

• Like
Reactions: Định Nguyễn