Hạng D
20/6/12
1.516
539
113
Q3, TPHCM
Sẽ ko bao giờ có ở VN. Giá ở bển đã 3 triệu thì về VN sẽ là một con số khủng khiếp. Các tay chơi sẽ chùn tay thôi.
Chưa chắc bác ơi. Các cụ ở VN ta cũng rất giàu và rất chịu chơi. Chúng ta sẽ cùng đợi xem, trong nay mai báo chí lại giật tít, đại gia này, thiếu gia nọ,.... tậu chiếc Lamborghini Centenario đầu tiên tại VN. Em lót dép hóng ạ. :)

Hạng D
26/3/15
1.110
1.335
113
chưa cần đọc bài mà chỉ nhìn hình thì cũng đoán ngay là mấy anh chàng trung đông rồi
Hàng hiếm Lamborghini Centenario đầu tiên đến tay chủ nhân

Hạng D
24/8/14
4.219
10.345
113
Có cái clip phỏng vấn ông chú mua Vereno cho bác hình dung mua mấy con hàng hiếm của Lamborghini nó ra sao:

Ông chú chỉ mới nghe đồn có 1 bản đặc biệt siêu hiếm dựa trên Aventador, thì ổng đã gọi liên tục lên Lamborghini đòi mua. Sau đó ổng kí thủ tục ngay và luôn để được sở hữu em nó. Điều bất ngờ là lúc đấy xe chưa ra mắt và ông chú cũng không được nhìn thấy cái xe trông nó mô tê như thế nào. Cũng may cuối cùng nó quá đẹp nên ông chú chắc sẽ không thấy tiếc $4 triệu Mỹ kim.
Đúng rồi a :) Những mẫu Limited thường là chỉ mới trên bản phác thảo là nta đã đăng ký giành suất mua rồi, ngay cả hãng đối thủ là Ferrari cũng từng gửi thư mời cho những thành viên lâu năm của hãng trước chứ khách thường dễ gì mà đụng tới hàng Limited :D