Hạng C
28/2/15
991
697
93
40
Đọc còm của mấy bác vui vãi
Kaka
Con lợn thích nhất bộ lòng
O S thích nhất mấy dòng còm men

Hạng B2
29/5/07
492
439
68
Em thắc mắc mấy con 2+2 kiểu này không có thanh chống lật, vậy nó chống lật kiểu gì ta??
Thấy màu bạc hàng ghế sau ko? Có tai nạn bung lên tức thì như túi khí vậy.

• Like
Reactions: CKG
CKG confirmed
Hạng B2
18/12/19
367
269
63
43
Nó chống lật bằng hệ thống RSC đó chú e, thanh chống lật chú nói là thanh nào nge lạ vậy, hay là thanh gia cố kểu targa như dòng xe Porsche 911
Nếu thanh gia cố nó ko có tác dụng chống lật mà chỉ có tác dụng ngăn ngừa tổn thuơng cho ng trong xe thôi chú e thân body on fame ahh
Lần cuối anh nói chuyện với chú em nghe, cố tình bơ mà chú em cứ theo hoài lách nhách lách nhách. Đừng quất còm anh nữa mắc mệt.
Không biết, dốt TA thì chịu khó học cho giỏi cho khôn. Suốt ngày lướt net kiếm được dăm ba cái tấm hình lại tưởng mình kiến thức đầy mình, anh thấy rất chi là hài.
Thân!

• Haha
Reactions: vtduy123 and LeoLee
Hạng F
6/9/18
7.371
16.335
113
35
Lần cuối anh nói chuyện với chú em nghe, cố tình bơ mà chú em cứ theo hoài lách nhách lách nhách. Đừng quất còm anh nữa mắc mệt.
Không biết, dốt TA thì chịu khó học cho giỏi cho khôn. Suốt ngày lướt net kiếm được dăm ba cái tấm hình lại tưởng mình kiến thức đầy mình, anh thấy rất chi là hài.
Thân!

A thích vậy, chú e ko thích thì cứ im, kiến thức của a đủ dạy chú e nha

• Haha
CKG confirmed
Hạng B2
18/12/19
367
269
63
43
A thích vậy, chú e ko thích thì cứ im, kiến thức của a đủ dạy chú e nha
1. Kiến thức cả một bầu trời mà ngọng chính tả thì cũng vứt.
2. Chú em đúng kiểu của loser ngoài đời thật, đã dốt lại còn ngang, rồi lên mạng sống ảo tự vẽ cho mình ánh hào quang sáng lạng mong quên đi u tối đời mình.
3. Dịch thế này rảnh thì tìm cách mà kiếm tiền online chứ chú em cứ ảo tưởng mãi như thế cuộc đời bao giờ mới ngẩng mặt lên được?
OSKM thêm, vì chú dốt quá cứ phải chỉ tận tay day tận trán:
Hàng hiếm Range Rover Evoque mui trần chào bán hơn 3,5 tỷ đồng tại Việt Nam

• Haha
Hạng F
6/9/18
7.371
16.335
113
35
1. Kiến thức cả một bầu trời mà ngọng chính tả thì cũng vứt.
2. Chú em đúng kiểu của loser ngoài đời thật, đã dốt lại còn ngang, rồi lên mạng sống ảo tự vẽ cho mình ánh hào quang sáng lạng mong quên đi u tối đời mình.
3. Dịch thế này rảnh thì tìm cách mà kiếm tiền online chứ chú em cứ ảo tưởng mãi như thế cuộc đời bao giờ mới ngẩng mặt lên được?
OSKM thêm, vì chú dốt quá cứ phải chỉ tận tay day tận trán:
Cảm ơn chú đã khen a
A chấm điểm cho chú cũng ko dốt lắm

Chỉnh sửa cuối:
  • Haha