Hạng F
29/10/16
11.598
22.264
113
Pháp
Em like bác chủ thớt có điếu
  • xe 10 năm
  • kh trong bộ sưu tập, (collection)
  • không đại trà (nhất là các quốc gia tây phương)
  • mác nhật , đời nhật, loại xe nhật

Do đó ở VN cho là hàng hiếm, nhưng ở các nước khác hoàn toàn vô nghĩa ....vì xe nhật ít có (kh phải kh có) nằm trong bộ sưu tập ... Thân !

• Haha
Reactions: Cớm Dzẹp
Hạng D
23/8/08
3.139
1.831
113
45
Vios hay hơn. Xe đẹp. Chỉ mỗi cái đồng hồ giữa xe thôi còn lại quá ổn.

Hạng B2
10/9/16
223
131
43
40
em xin chia sẽ kn riêng của bản thân đi grab, lần đó đi từ Q2 về nhà Tân Bình sau buổi tiệc year end của cty tại 1 biệt thự bên Thảo Điền (gần cuối năm 2019), kêu đc con yaris, cảm xúc lúc bắt đc con xe này làm e thấy lạ vì yaris là cái tên mà e chưa bao giờ bắt đc khi đi grab, nên háo hức lắm mấy bác! Mọi chuyện vẫn ổn và rất ổn khi thấy a tài đánh xe tới, xe trông cứng cáp, ổn áp quá tuy rằng form đời cũ, e nghĩ là máy 1.3. Mọi thứ cảm giác vui vẻ sau buổi tiệc year end hoàn toàn bị dập tắt sau khi e nó ra xa lộ, moá nó ồn, động cơ nó gầm, đầu e thì quay quay...cả 1 hành trình đó vài km đó là 1 cuộc hành xác đó các bác ạ, sau đó e vote 3 sao với lý do xe không thoải mái khi vận hành -> Cũng có toyota this và có toyota that nghen!

(e thích đi grab với chiếc vios mới từ 2019, nhưng chiếc toyota đời cũ này làm e thay đổi toàn bộ suy nghĩ về xe, tới tuổi rồi thì nên cho nó nghỉ ngơi đi, đem ra đi cày chẳng khác j hành xác khách hàng)

Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
Em like bác chủ thớt có điếu
  • xe 10 năm
  • kh trong bộ sưu tập, (collection)
  • không đại trà (nhất là các quốc gia tây phương)
  • mác nhật , đời nhật, loại xe nhật

Do đó ở VN cho là hàng hiếm, nhưng ở các nước khác hoàn toàn vô nghĩa ....vì xe nhật ít có (kh phải kh có) nằm trong bộ sưu tập ... Thân !
Xiên xéo...vậy mà thân nổi gì hè...