Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Quá chuẩn. Ít ra phải gọi hãng để hãng bảo hành trách nhiệm hoặc để sale họ nói do lỗi in ấn chớ.
Mà TC cũng tệ, cắt chi có cái máy chút éc, giá thị trường chưa được 50$.
Nó quảng cáo 1 cái không xe nào có, ra thông cáo báo chí, rồi sau 1 thời gian nó im sửa trên website, để cho đại lý tự quảng cáo => có không có nó đổ trách nhiệm cho bọn sale chứ nó không hề có trách nhiệm :))) nhà anh Dương khôn hơn nhà bác Vượng nhiều

• Like
Reactions: nta139
MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.392
113
Nó quảng cáo 1 cái không xe nào có, ra thông cáo báo chí, rồi sau 1 thời gian nó im sửa trên website, để cho đại lý tự quảng cáo => có không có nó đổ trách nhiệm cho bọn sale chứ nó không hề có trách nhiệm :))) nhà anh Dương khôn hơn nhà bác Vượng nhiều
A chứng minh khi nhận xe ko có đi

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.392
113
Mụ thôi đi! Thớt này vừa có a pạch tuột, idol Qua Đất, a Pê-cloud, ... lại thêm tay Việt Tân 218 ji đó vào ... mình mình thì thôi “pánh té” hoy :(
Nam nhi đại trượng phu chơi phải chơi cho tới chứ sao pánh té

• Wow
Reactions: porche911gt3
Tập Lái
27/3/20
46
31
18
35
Gắn có tác dụng không anh ??? Có thì tác dụng gì ,?? Và chi phí bao nhiêu ??
Xin cảm ơn anh !!
( mình cũng đang chạy Subaru Forester )
Mình mua cục phát Ion lấy từ xe lexus hết gần 4tr, sau đó nhờ ông anh trong sg độ tẩu cắm vào hộc tỳ tay nhìn không có thẩm mỹ lắm. Còn đem xe tới thì ổng chế khoan gắn vào cửa gió máy lạnh. Nếu a không thích độ chế thì mua cái loại có mặt dưỡng luôn của panasonic thì phải (không nhớ lắm). Bản chất nó không phải máy lọc không khí, nhưng mình gắn thì thấy khử mùi rất tốt, đợt đi biển về để hải sản trong xe nó hôi kinh, mà 2,3 ngày là thấy hết mùi ngay.

• Like
Reactions: btpaul and mazda6.
MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.392
113
Thớt mở ngày 3/3, hơn 1 tuần chìm nghỉm.
nay ko nhờ cnl bơm lên thì bọn Hèn Đi có chỉnh lại web ko???
Nên chủ tịt có tingting thì cũng chia bớt 1ting cho bọn cnl nghe.
Cnl là gì mà mấy bác bơm nó dữ vậy?