Tập Lái
18/10/07
16
22
3
e sợ Honda Binh Duong rồi nha

Bữa vào làm bảo dưỡng và thay phụ tùng mình báo trc là quẹt thẻ, đến lúc thanh toán nói máy pos hư, loay hoay hoài mới quẹt đc, xong bắt phải ghi rõ họ và tên trên bill thẻ (ký tên k chịu), mình nói k cần vì mình xài thẻ gần 10 năm mà chưa chỗ nào yêu cầu vậy, cả phòng kế toán ra cãi um xùm mặc dù k đưa ra đc quy định hay văn bản nào buộc chủ thẻ phải ghi rõ. Cuối cùng mình đành phải ghi rõ họ và tên trước sự "nguy hiểm" khó đỡ của các bạn kế toán ở đây.
Mong Honda Bình Dương xem xét lại để phục vụ KH chuyên nghiệp hơn.

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
anh có ký tên lên mặt sau của thẻ chưa? Nếu có đưa cho họ xem
anh không viết rỏ họ tên ... làm sao biết là thằng nào quẹt ra chử ký đó???
chử ký thì giả được ... nhưng nét chử thì chắc chắn không
Bữa vào làm bảo dưỡng và thay phụ tùng mình báo trc là quẹt thẻ, đến lúc thanh toán nói máy pos hư, loay hoay hoài mới quẹt đc, xong bắt phải ghi rõ họ và tên trên bill thẻ (ký tên k chịu), mình nói k cần vì mình xài thẻ gần 10 năm mà chưa chỗ nào yêu cầu vậy, cả phòng kế toán ra cãi um xùm mặc dù k đưa ra đc quy định hay văn bản nào buộc chủ thẻ phải ghi rõ. Cuối cùng mình đành phải ghi rõ họ và tên trước sự "nguy hiểm" khó đỡ của các bạn kế toán ở đây.
Mong Honda Bình Dương xem xét lại để phục vụ KH chuyên nghiệp hơn.

Tập Lái
18/10/07
16
22
3
anh có ký tên lên mặt sau của thẻ chưa? Nếu có đưa cho họ xem
anh không viết rỏ họ tên ... làm sao biết là thằng nào quẹt ra chử ký đó???
chử ký thì giả được ... nhưng nét chử thì chắc chắn không
K biết bác sử dụng thẻ lâu chưa và từng bị ai đó bắt ghi rõ họ tên chưa, hay chỉ suy đoán. Em dùng gần 10 năm nay khắp Sg chưa từng bị yêu cầu vậy (mỗi tháng em cà k dưới 5 lần nhé).

Hạng D
2/4/11
2.919
616
113
40
TPHCM
hondasaigon.com.vn
Mấy bác thông cảm, chắc do em nó mới vô làm nên nguyên tắc và thiếu kinh nghiệm xử lý. Chắc lần sau các bác vô chắc sẽ cải thiện nhiều về chất lượng phục vụ.

Hạng B2
20/8/15
308
185
43
69
Mình mới lấy con xe City ở Honda Ô tô Bình Dương và được khuyến mãi trải sàn với giá là 850 k, mỏng manh, nhăn nhúm và đã phải vứt bỏ ngay khi đem xe về. Tốt nhất là không nên lấy khuyến mãi gì ở đây cho nó lành vì đem về cũng không dùng được.
Bác cho em hỏi riêng bác, bác deal giá cuối cùng cho em City CVT được bao nhiêu hay theo giá công bố là 604.
Thanks bác

Hạng D
4/10/15
1.429
2.506
113
36
Á đù, đang tính bỏ Honda BH qua BD thử, kiểu này thôi quay về lại mái nhà xưa vậy @@