Tin Tức & Sự Kiện Hàng loạt BMW M3 bị phá huỷ

Hạng B2
23/11/12
430
374
63
papershreddernews.com
theo e biết thì nó ko phải là những con M3 thật, chỉ mông má từ 318 320 lên để đóng phim thôi các bác. trước kia có xem 1 chuong trình tivi nói về xe trong phiêm 2 fast 2 furious đó, nó cũng vậy toàn xe cũ, loại dỏm ah.
Trong mơ của em cũng chỉ cần 1 con cấp thấp nhất của hãng BMW cũng được rồi bác :D

Hạng B2
18/6/14
305
302
63
28
bình phước
Bác nghĩ Bim sẽ làm vậy với thương hiệu của mình chăng?
Z bác không biết rồi..... phim hollywood họ tận dụng những chiếc xe bị nạn. Ngập lục ..........nhiều chiếc xe cổ họ nhái lại để sản xuất ra phim để giảm dc khoản chi phí rất lớn....bmw chỉ bán xe thôi....còn làm gì sau khi bán không có hãng nào can thiệp được.

Hạng D
19/7/10
1.699
1.754
113
50
Z bác không biết rồi..... phim hollywood họ tận dụng những chiếc xe bị nạn. Ngập lục ..........nhiều chiếc xe cổ họ nhái lại để sản xuất ra phim để giảm dc khoản chi phí rất lớn....bmw chỉ bán xe thôi....còn làm gì sau khi bán không có hãng nào can thiệp được.
Hollywood kiểu bác nói bây giờ đã qua rồi cái thời tái chế, mông má. Khi họ khởi chiếu những phim bom tấn thì có hàng tá tập đoàn lớn muốn ký hợp đồng quảng cáo thương hiệu của mình. Họ sẳn sàn bỏ ra hàng đống xe để phục vụ cho bộ phim, rồi họ còn phải trả thêm tiền cho nhà xs phim nữa đó bác. Khi phim công chiếu thì họ sẽ tăng doanh số bán trên toàn thế giới.
trong đó có sự đóng góp từ các oser đến từ bfc

Tập Lái
22/4/12
30
0
6
40
người ta đóng phim thôi mà , đó là lý do phim việt có 20 tỉ cũng không ai xem (bom tấn nhá) :D :D :D