Hạng B2
27/5/07
341
213
43
40
Xe đẹp, tinh tế và quảng cáo có chủ đích, thực sự là rất tuyệt, các bác chém gió ném đá ghê quá.

E ko biết ở HN có chỗ nào cắt đc decal hình bản đồ VN và 2 quần đảo như thế để dán lên thân xe :) Ngắm đi ngắm lại thấy ko phải chỉ có tiền mà cần trí tuệ và sáng tạo mới cá nhân hóa xe của mình thành đẹp đc, phục các bác ở Mỹ.

vkc confirmed
Hạng D
24/9/12
1.846
1.939
113
Chắc Team leader là người gốc Gia Lai rồi.

Tập Lái
4/7/12
6
2
3
Muốn biết thêm thông tin này lên youtube search Tyler Ngo. Anh ấy là 1 người vn chơi xe ở Cali thôi :)

Tập Lái
16/2/14
5
10
8
29
Hồ Chí Minh
Quảng bá hình ảnh Việt Nam mình cho bạn bè bên đó biết luôn ! Vừa bảo vệ chủ quyền bằng tinh thần vừa cho ngta biết , Việt Nam mình cũng ko thua ai !!!

Tập Lái
9/4/14
7
2
3
Nên thêm chữ VietNam No1 ở Capo trước và bên hông xe, còn sau đít xe (chỉ xứng để sau đít xe thôi) thì ghi chữ : (China Dog) / (China Get Out) / (China = Robber) : sẽ ý nghĩa hơn.

Em chỉ góp ý kiến cá nhân để chém gió thôi, mong mấy bác chém nhẹ tay.. Hihii :)

Thân.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
19/10/11
639
29
28
35
Nên thêm chữ VietNam No1 ở Capo trước và bên hông xe, còn sau đít xe (chỉ xứng để sau đít xe thôi) thì ghi chữ : (China Dog) / (China Get Out) / (China = Robber) : sẽ ý nghĩa hơn.

Em chỉ góp ý kiến cá nhân để chém gió thôi, mong mấy bác chém nhẹ tay.. Hihii :)

Thân.
Chắc thêm VietNam No1 là đẹp rồi bác.

• Like
Reactions: vip3879