Hạng B2
1/11/06
229
1
16
53
Hà Nội
RE: Hàng mới về

Chân tình mà nói với các bác là mấy em con con này chỉ được giá trong thời điểm này thôi (vì nó mang mác nhập +hơi lạ). Nếu các bác tính mua cho vợ thì ko bàn, còn tính mua cho mình thì hoặc Matiz trong nước cho kinh tế, hoặc em nào trông nó to to dài dài đáng mặt đàn ông.

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

Tôi thấy cái thằng Daihatsu này no sx xe bán ở VN ko được mẫu xe nào là hợp lý mà giá cả thì đắt ngang các thương hiệu Toy, Mit...điển hình là xe Teriot(ko biết viết có đúng ko) ko giống ai, xe 5 chỗ thì wa chật, dáng thì xe 7 chỗ. Mà tiền thì ko giống ai nốt, ai mua vào thì cứ gọi là NGƯỜI TÌNH NĂM TRĂM luôn. tiền đấy tôi mua MIT SS or được em Zace lướt ngon ngẻ rồi.
Có thằng cho ở dưới nhà khu vợ tôi mua con Te này biển 29Y nghe đâu hồi đó mất 22.000 mỹ, bây giờ thì cố mà dùng oải lắm rồi, thấy bon Mit nó bán SS có 18k mà cậu cứ khóc thầm trong mưa.

Xin lỗi các pác đi dòng Te này nhé, đây chỉ là nhận xét của tôi thôi.

Hạng B2
1/2/07
175
3
18

Teriót thì xí thật nhưng em lại thấy dáng Charadé khác hẳn so với Matiz,MỎning 18,5-19k là múc đc đấy chứ [8|]

Hạng C
11/7/06
719
2
16
53

Trích đoạn: thuyanh1103

giá 22000USD
Em xe này có 2 loại, 1.0L và 1.3L và đặc biệt có lựa chọn 2WD hoặc 4WD, hộp 5 số MT hoặc 4 số AT. về đẳng cấp thì dòng này trên cơ em Matiz.

Lại nói linh tinh rồi, em này tại VN chỉ là máy 800cc, ba máy giống matiz hộp số tự động, giá là 19K kích thước bên ngoài nhỏ nhất trong các dòng xe nhỏ nhưng bên trong lại thấy khá rộng rãi thoải mái...ĐÚng là Nhật....

Mua xenày kiểu như mua spacy...không thời trang nhưng chạy chất và rất lành các bác ạ