Hạng B2
12/7/08
418
71
28
giá chỉ 60k/1 cái thôi, nhung nó nhiều phím bấm quá, em đang tìm loại nào dưới 10 phím là đẹp
Bác “dạy” dùm em 1 cái Hitachi và Daikin đi bác. Đặc biệt là con Hitachi ko có remote ko chỉnh hết đc tính năng.

Hạng B2
12/7/08
418
71
28
Theo khuyến nghị của nhà chuyên môn 3 xị View attachment 2219570
Cám ơn a nhưng gần bằng cái máy lọc Daikin của em nên để em tìm remote học xem sao.

Cho em hỏi thêm máy lọc Daikin có cái nắp mở ra chỗ Flash Streamer gì đấy để mình bỏ gì vào vậy a biết ko?

Hạng C
18/12/14
755
11.802
93
Quận 11
@vucamry Thằng bạn đi mua máy cày hàng bãi dưới Long An kể vầy: Tới ngày hẹn công về, nó đem theo 1 tên thợ máy để coi. Mở công cho coi nhưng không được nổ máy. Đồng ý giá, thí dụ 150tr 1 chiếc, ok, chồng tiền, mướn xe lôi đâu thì lôi :D, máy móc hên xui :D. Trong công nhét thêm đủ thứ máy móc nhỏ, từ máy phát điện cho tới máy khoan bàn keng xà beng :D. Vậy mới có đồ ngon. Thằng bạn trùm sò nên chưa thấy nó lôi thứ gì khác ngoài máy cày :D.
150tr thì không nổ máy, chứ 160tr nổ máy liền a :D Giá nào cũng bán được, tuỳ vào khách và a “thợ máy” đi theo nha a :)
ps : kho e khu này a ạ :D

Hạng B1
27/9/19
65
1.375
83
Bác “dạy” dùm em 1 cái Hitachi và Daikin đi bác. Đặc biệt là con Hitachi ko có remote ko chỉnh hết đc tính năng.
ok anh, mai mình xem có remote nào đẹp lấy 1 cây học 2 cái vô 1 chỗ luôn nhen.

• Like
Reactions: tqchcm
Hạng B1
27/9/19
65
1.375
83
Cám ơn a nhưng gần bằng cái máy lọc Daikin của em nên để em tìm remote học xem sao.

Cho em hỏi thêm máy lọc Daikin có cái nắp mở ra chỗ Flash Streamer gì đấy để mình bỏ gì vào vậy a biết ko?
Để bỏ mấy cái màng lọc vô anh, nhựt lùn nó bán 1 cái máy cho 5 cái lọc, có khi máy về còn đủ 5 do nó không biết thay. :D

Hạng C
13/7/11
857
13.164
93
@vucamry Thằng bạn đi mua máy cày hàng bãi dưới Long An kể vầy: Tới ngày hẹn công về, nó đem theo 1 tên thợ máy để coi. Mở công cho coi nhưng không được nổ máy. Đồng ý giá, thí dụ 150tr 1 chiếc, ok, chồng tiền, mướn xe lôi đâu thì lôi :D, máy móc hên xui :D. Trong công nhét thêm đủ thứ máy móc nhỏ, từ máy phát điện cho tới máy khoan bàn keng xà beng :D. Vậy mới có đồ ngon. Thằng bạn trùm sò nên chưa thấy nó lôi thứ gì khác ngoài máy cày :D.
Nổ máy thì giá hết thơm :D
Bãi họ mua bên Nhật cũng có thử đâu!
Muốn vừa được thử, vừa được giá thôm thì chủ bãi ăn cám :)

• Like
Reactions: vucamry
Hạng B2
12/7/08
418
71
28
Để bỏ mấy cái màng lọc vô anh, nhựt lùn nó bán 1 cái máy cho 5 cái lọc, có khi máy về còn đủ 5 do nó không biết thay. :D
Chỗ bỏ màng lọc là ngăn dài ở trong sau khi mở nắp trước.
Còn ngăn này là ngăn nhỏ bên hông ấn vào mở ra có cái lỗ nhỏ thông vào chỗ Flash Streamer.