Hạng F
30/10/08
5.192
40
48
53
Quá hấp dẫn nhưng nhì thấy hành trình 27 ngày 26 đêm thì coi như em chỉ làm khán giả rồi chả dám đua đòi....

Hạng C
19/6/08
873
86
28
45
Em chuẩn bị kê hoạch tham gia :

1. Nộp đơn xin nghỉ việc và xin được lãnh BHXH một lần ( chốt sổ lãnh tiền một lần) cũng được khá khá chi phí. Nếu sống sót trở vê thì xin việc khác vì cách gì cũng bị mất việc

2. Nộp đơn xin ly hôn, từ chối quyền nuôi con, lập di chúc...(vì nếu không vì vợ nó cũng bỏ) . Chia ts chắc đóng phí xong cũng dư một ít...

3. Đóng phí xong, còn tiền độ xe, off-road, ăn chơi dưỡng sức chờ ngày lên đường...

Hạng C
11/5/11
532
0
0
TOY nói:
Quá hoành tráng, em thì chỉ đựơc ngó thôi, thời gian di chuyển 33 ngày mà em đu theo thì bị đuổi việc chắc luôn á :D
Canh đoàn tới Tibet thì mình bay qua chụp ké tấm hình vậy ;)

e nghĩ cụ đi được, lo j
về xin qua Sở Văn Hóa, Thể Thao và Du Lịch làm là phát huy được khả năng lun ;):D:):p

Hạng D
11/12/09
1.039
31
0
Chiều nay đã có một bác quăng "cục gạch" vào TK của em, 45 chai tròn xoe

Hạng B2
15/11/11
433
138
43
36
Tp. HCM
em đã từng đi Caravan từ VN - Cam - Lao - Thai - China (KunMing) trong vòng 16 ngày. E chỉ thắc mắc là 3 ngày đầu tiên xuất phát từ SG tới Sapa là chúng ta chạy liên tục bằng xe hay đoàn chúng ta gởi xe bằng tàu hỏa, rồi bay ra Hà Nội, từ HN chạy lên Sapa cho đỡ mệt...? :D:D

Hạng D
11/12/09
1.039
31
0
Option này tùy chọn bác ui, bác có thể gửi xe bằng tàu hỏa rồi bay ra bay vào, hoặc bác có thể bay một chặng và lái một chặng... chương trình cũng kg cover thời gian cũng như hậu cần cho hành trình Saigon - Hanoi.

ashigu nói:
em đã từng đi Caravan từ VN - Cam - Lao - Thai - China (KunMing) trong vòng 16 ngày. E chỉ thắc mắc là 3 ngày đầu tiên xuất phát từ SG tới Sapa là chúng ta chạy liên tục bằng xe hay đoàn chúng ta gởi xe bằng tàu hỏa, rồi bay ra Hà Nội, từ HN chạy lên Sapa cho đỡ mệt...? :D:D

A1
14/12/03
2.555
4.253
113
sailor nói:
Option này tùy chọn bác ui, bác có thể gửi xe bằng tàu hỏa rồi bay ra bay vào, hoặc bác có thể bay một chặng và lái một chặng... chương trình cũng kg cover thời gian cũng như hậu cần cho hành trình Saigon - Hanoi.

ashigu nói:
Em thấy nên gửi tàu cho chắc. Quãng đường từ SG-HN nhỡ có va quẹt, giam xe, giam giấy tờ thì hỏng hết chuyến đi.