Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY
@Lơ:
Cái sự đam mê là được ôm volant chạy xe. Vậy nên "hơi bị khó" khi phải đi xe khác.
Mà X3 có được đi không vậy em?
Máu nó lên cao quá rồi! Chết chà! Làm sao cho xuông bớt đây chời chời? ??? :)

P/s Hồi khuya thầy lão xe3banh cũng vô rình mò dữ ah. ... Kâkaka giờ có thêm Châuli :))

Hạng D
29/7/06
1.284
14
38
TP.HCM
Bác Lơ ui ! con PajeroSport 1 cầu của e có đu theo đc kg Bác ???? :):):) . nhìn chương trình máu quá :cool::cool::cool:

Auto News
4/7/12
2.875
958
113
Đà Lạt
www.facebook.com
bucodo nói:
Em chuẩn bị kê hoạch tham gia :

1. Nộp đơn xin nghỉ việc và xin được lãnh BHXH một lần ( chốt sổ lãnh tiền một lần) cũng được khá khá chi phí. Nếu sống sót trở vê thì xin việc khác vì cách gì cũng bị mất việc

2. Nộp đơn xin ly hôn, từ chối quyền nuôi con, lập di chúc...(vì nếu không vì vợ nó cũng bỏ) . Chia ts chắc đóng phí xong cũng dư một ít...

3. Đóng phí xong, còn tiền độ xe, off-road, ăn chơi dưỡng sức chờ ngày lên đường...

:D:D:D đau bụng với bác bucodo

chắc các sếp chuẩn bị đi chuyến này phải học hỏi bác để...chuẩn bị cho kĩ trước khi làm một chuyến để đời:D

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Xe 1 cầu không khả thi khi đi trên địa hình của Tây Tạng đâu anh Chiến và bác Châu lì ơi vì đường nhiều dốc cao, đá có thể cả tuyết nữa nên máu quá thì ghép xe đi chung là ok.
Em thấy bọn khoai tây đặt tour đi bằng xe 15 - 25 chỗ để đến base camp nhưng em nghĩ do đoàn chúng ta di chuyển nhiều và địa hình phức tạp nên xe tham gia phải là xe 4X4.

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Tây Tạng thì chỉ thấy Land Cù là đa số :)

Hạng D
2/9/09
2.548
4.949
113
Tp.HCM
Em rất máu mà chỉ có thể đi một mình, nên bác nào cho em ghép xe là em múc luôn :)

Last edited by a moderator:
Hạng D
12/12/03
2.829
3.739
113
Vietnam
bucodo nói:
Em chuẩn bị kê hoạch tham gia :

1. Nộp đơn xin nghỉ việc và xin được lãnh BHXH một lần ( chốt sổ lãnh tiền một lần) cũng được khá khá chi phí. Nếu sống sót trở vê thì xin việc khác vì cách gì cũng bị mất việc

2. Nộp đơn xin ly hôn, từ chối quyền nuôi con, lập di chúc...(vì nếu không vì vợ nó cũng bỏ) . Chia ts chắc đóng phí xong cũng dư một ít...

3. Đóng phí xong, còn tiền độ xe, off-road, ăn chơi dưỡng sức chờ ngày lên đường...
Đi hơn 1 tháng bị đuổi thiệt luôn chứ gì nữa....hì hì...chúc các bác chuyến đi hoành tráng