Hạng D
26/3/15
1.110
1.335
113
cái sân bay nhỏ nằm giữa sa mạc liên tưởng tới cảnh trong film con air không tặc

Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
Cảm giác tuyệt vời, vài trang bị khác biệt bác chủ liệt kê giùm mọi người nhé, :)

Hạng D
4/2/08
4.568
6.436
113
TPHCM
Lơ xe mà được đi đây đi đó như bác là số 1 rồi, em về hưu chắc cũng chỉ mong được đi làm lơ xe

Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
cái mà "vài trang bị tiện nghi" cũng nhiều lắm đó bác...
Lái con Camry ở Mỹ mới phê, khi về VN mới thấy Cẩm ly cỡ nào =)
bác sai rồi, Camry Mỹ vs Việt là 2 con xe khác nhau, còn Holden với CHevy là 1 con xe, khác logo thôi

Lơ Xe
20/1/17
2.104
100.587
113
Sài Gòn
nkl.am
em xin phép coi như bác chưa trả lời em :p
OS vẫn tuyển người làm review xe nhé.

Yêu cầu:
  • Trẻ, tốt nhất là chưa có gia đình vì có thể phải đi công tác nhiều
  • Đam mê xe và có kiến thức sâu về xe (kĩ thuật), tương đối am hiểu thị trường xe VN
  • Có khả năng làm MC, nói tốt trước ống kính máy quay

Hạng B2
29/10/16
130
110
43
41
cái mà "vài trang bị tiện nghi" cũng nhiều lắm đó bác...
Lái con Camry ở Mỹ mới phê, khi về VN mới thấy Cẩm ly cỡ nào =)

Ko phải ai có đủ đam mê cũng làm lơ được bác ah, thích là 1 chuyện, đam mê là chuyện khác và sống cùng cái đam mê đó là 1 thứ rất khác nữa

"vài trang bị tiện nghi", hơn ở VN có sưởi ghế sưởi volan và có 6 túi khí còn lại y chang

PS: ThinhLe hôm trước bác đi trải nghiệm TrailBlazer thì em chuẩn bị đi, em đi về thì bác đi nửa, đợt trước có thuê xe chạy không bác, đợt em qua thuê chiếc 8 chổ nó đưa cho cái xe mới cứng luôn Carniva đời mới(sedona mới sắp ra mắt VN đó) và đồng hồ mới 53km, chỉ tiết là xe thuê nên bản base chạy không sướng kkk

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Quocdp
Hạng D
9/12/14
1.317
1.034
113
OS vẫn tuyển người làm review xe nhé.

Yêu cầu:
  • Trẻ, tốt nhất là chưa có gia đình vì có thể phải đi công tác nhiều
  • Đam mê xe và có kiến thức sâu về xe (kĩ thuật), tương đối am hiểu thị trường xe VN
  • Có khả năng làm MC, nói tốt trước ống kính máy quay
em cám ơn bác Lam, em vừa 1 vk 1 con nó bám chân mất rồi :(

• Like
Reactions: BS Thúy