Hạng D
15/12/13
1.350
1.492
113
sao lại như vậy bác? ở đâu mà làm việc chán v
Ở đâu chả vậy bác, tôi mất chiếc Dream Thái cớ mất vs CA, các ảnh rất hồn nhiên bảo rằng : báo cho biết chớ khả năng tìm lại là vô vọng!!!!???

• Haha
Reactions: Cớm Dzẹp
Hạng D
12/11/14
1.344
1.699
113
con e của e cũng i chang vậy, tìm dc lại xe nhưng mấy ảnh giữ luôn 2 tháng chưa cho lấy về,giấy tờ đầy đủ. cái xe chắc nát bét rồi quá.

• Sad
Reactions: nguyenducngoan
Hạng B2
27/1/14
490
3.231
123
Bởi sao giờ mất xe ng ta báo hiệp sĩ mà kg báo Conan,kk.

Hạng B2
15/5/19
220
645
94
35
con e của e cũng i chang vậy, tìm dc lại xe nhưng mấy ảnh giữ luôn 2 tháng chưa cho lấy về,giấy tờ đầy đủ. cái xe chắc nát bét rồi quá.
viết 1 bài đi bác, biết đâu hot như bài của chủ thớt cái xe nó về rồi sao

Hạng D
24/4/17
1.881
1.502
138
34
Vì bạn chưa đưa phong bi cho mây ảnh đo... chứ dễ gì mây a tha ko về

Hạng B1
28/3/12
67
27
20
Căn cứ Bộ Luật Tố tụng hình sự thì xe của bạn là "vật chứng". Do vậy thì phải chờ kết thúc điều tra thì mới được trả. Đúng ra thì cơ quan điều tra, VKS, TAND mà thấy không ảnh hưởng mấy đến kết quả điều tra thì cũng có thể trả ngay được.
Nếu xe bạn nằm ở quận thì bạn làm cái đơn gửi Cơ quan điều tra Quận trình bày và kèm theo giấy tờ xe. Nếu thấy hợp lý thì họ trả ngay, không phải đóng phí phiếc gì cả mà chỉ cần ký vào biên bản bàn giao tài sản thôi.

Lý thuyết màu hồng thì nó là vậy, nhưng đời mà, ngoài màu hồng ra thì nó còn nhiều màu nữa. Nên có khi bạn quay vào ô màu ... đen thì cũng đành chịu khó vậy, nha.