Hạng D
18/7/04
1.324
2.513
113
Sài Gòn
Cho em bé nằm trong xe nguy hiểm quá, vì cái tiện lợi nhỏ trước mắt mà chấp nhận mất an toàn thì em cũng nể bác thật.
Gặp tình huống bất ngờ thắng gấp hậu quả không nhỏ đâu, em từng có người quen để con nhỏ ngồi ghế trước không thắt dây an toàn quẹt nhẹ nhẹ thôi, không nổ túi khí mà em bé gãy tay.

Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Tầm giá xe 800 thì Outlander quá ngon.
Ăn đứt HRV, Civic, Innova, Sorrento bản base...lại còn được 7 chổ gầm cao dáng đẹp. :D
Ăn đứt chỗ nào bác? Chỗ giá cả chăng? Dáng đẹp gì cơ hay là kỳ cục? Tuổi gì mà so với CRV, Innova hay Sorento? :D Em không biết bây giờ sao chớ con này lúc xưa bản full tới 1.275t cho một con xe ngoại thất kỳ cục, nội thất già nua, tăng tốc như rùa, cửa gió sau hổng có... thì chỉ ai khùng khùng mới mua.:) Em là em không chơi con xe với quá chừng kiếm khuyết như thế, em có tiền là em chơi CRV, CX5. :p:D:p

Hạng D
18/7/04
1.324
2.513
113
Sài Gòn
Ăn đứt chỗ nào bác? Chỗ giá cả chăng? Dáng đẹp gì cơ hay là kỳ cục? Tuổi gì mà so với CRV, Innova hay Sorento? :D Em không biết bây giờ sao chớ con này lúc xưa bản full tới 1.275t cho một con xe ngoại thất kỳ cục, nội thất già nua, tăng tốc như rùa, cửa gió sau hổng có... thì chỉ ai khùng khùng mới mua.:) Em là em không chơi con xe với quá chừng kiếm khuyết như thế, em có tiền là em chơi CRV, CX5. :p:D:p
ông này chê hoài ko chán à?

Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Bác chê về mặt kỹ thuật để ae khác còn có thông tin bổ ích, chê kiểu bác thì ...
Hihi, em đã chạy qua đâu mà em biết kỹ thuật, mà có chạy qua rồi thì nói mấy ai tin. :) Em cũng như số đông là chém gió qua phím là nhất vì em thấy đồ chơi optiom của mấy con như CRV, CX5... nhiều hơn Out nên em chê thôi. Toàn người hùng chớ hổng phải người thường nói nên em bắt chước nói theo.:D Tóm lại là Out không có tuổi nói chuyện với CX5, CRV... dù em chỉ chạy xe cùi bắp thôi.;)

• Like
Reactions: badmonkey
Hạng B2
11/12/11
255
224
43
Bác bức xúc thế ạ :)). Mời bác mua CX5 5 chỗ hàng tàu và CRV lỗi động cơ và rỉ càng chữ A :))

Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Bác bức xúc thế ạ :)). Mời bác mua CX5 5 chỗ hàng tàu và CRV lỗi động cơ và rỉ càng chữ A :))
Ối, ối... em có bức xúc gì đâu. Mà bác nói như thế thì gạch đá nhiều lắm à nha, ai bảo bác CX5 Tàu, CRV lỗi động cơ. :D Em đã nói rồi, em thấy xe nào đồ chơi nhiều hơn, bóng bẩy hơn là ngon hơn, bác không tin thì thôi, em thấy Out không có tuổi thì em nói thế.:p Em theo các anh hùng mà phán, các anh nói dzậy thì em biết dzậy mà. :D

Hạng D
3/1/09
1.294
10.211
133
Ông benle ổng troll mí anh đó , ông chạy chiếc out 2.4 mà

Hạng D
17/12/11
1.240
1.564
133
Up 23 ạ . Tối nay em rảnh post cảm nghĩ
Nhưng trước mắt vợ khen xe đẹp êm rẻ :))