Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Cái này đúng với e trong một lần thử Ford, máy turbo đi trong phố thấy độ bốc k đạt đc mức giật ngửa dính ghế.
Để khi nào xuống tiền sẽ thử lại xem sao.
Máy turbo đa số có cái turbo-lag bác ơi, nên 1 số hãng siêu xe vẫn không thích máy nhỏ turbo... BMW & Merc thường xài twin-turbo & 1 số thủ thuật để giảm các độ "lag" này...
Cùng công suất máy ví dụ Explorer 2.3 turbo ecoboost thì không thể bốc bằng 3.5 V6 chẳng hạn

Hạng B2
4/6/11
178
28
28
Có chơi có chịu thôi bác ơi, tuy nhiên mấy cái upgrade linh tinh chủ yếu ngoại thất, máy móc em chả dại đụng vào.
bác lấy em này gia giấy tờ hết bao nhiêu vậy bác? bộ ghế da là hãng khuyến mãi thêm ah? e cũng tính làm quả trenium giống bác nhưng e ko làm loa, chỉ cần ghế da và đèn thôi.

• Like
Reactions: Napo161
Tập Lái
4/7/17
3
2
3
33
bác là 1 ng tiêu dùng thông minh.. vote cho bác nhé. chúc bác lun vui với e iu mới nhé

Hạng B2
23/2/17
477
911
143
Chào bác @SaigonBuibaco
Hum bữa thấy xe của bác ngoài đường trông thật là bảnh, mình để ý thấy bác có thay cái anten đuôi chuột = vây cá, vậy bác cho hỏi là chất lượng radio và khả năng bắt sóng của vây cá có giống như đuôi chuột ko??

• Like
Reactions: anhnguyenford
Hạng B1
6/7/15
94
60
18
Thành phố Hồ Chí Minh
Trong một diễn biến khác thì sắp sửa vào tháng "Ngâu", Focus Trend Ecoboost đang có giá khá tốt và ngoài mong đợi, bác nào dự định lấy xe thì cho em hay nhé hoặc Inbox, sẽ có cái giá hết hồn gửi các bác.
Đại lý em ở Sài Gòn - Cám ơn các bác