Hạng C
18/12/14
982
609
93
TPHCM
Trong một diễn biến khác thì sắp sửa vào tháng "Ngâu", Focus Trend Ecoboost đang có giá khá tốt và ngoài mong đợi, bác nào dự định lấy xe thì cho em hay nhé hoặc Inbox, sẽ có cái giá hết hồn gửi các bác.
Đại lý em ở Sài Gòn - Cám ơn các bác
Inbox cho minh con Trend.

• Like
Reactions: JosephNguyen
Hạng B2
11/9/14
316
506
93
40
Chào bác...Con trend này em tiếc nhất 2 thứ:
1. Ghế nỉ
2. Chìa khóa đút/xoay

Em có thấy bác độ ghế nỉ => da chính hãng rồi cho em hỏi là cái chìa khóa đút/xoay có độ lên chìa khóa bấm khỏi cần đút/xoay được ko ạ...

Tập Lái
12/8/17
5
4
3
33
Trong một diễn biến khác thì sắp sửa vào tháng "Ngâu", Focus Trend Ecoboost đang có giá khá tốt và ngoài mong đợi, bác nào dự định lấy xe thì cho em hay nhé hoặc Inbox, sẽ có cái giá hết hồn gửi các bác.
Chào bác. Bác cho em xin giá trend hb vào inbox nhé. Cám ơn bác

• Like
Hạng B1
6/7/15
94
60
18
Thành phố Hồ Chí Minh
Chào bác...Con trend này em tiếc nhất 2 thứ:
1. Ghế nỉ
2. Chìa khóa đút/xoay

Em có thấy bác độ ghế nỉ => da chính hãng rồi cho em hỏi là cái chìa khóa đút/xoay có độ lên chìa khóa bấm khỏi cần đút/xoay được ko ạ...
Đa phần hãng ko độ nút bấm đâu bác ạ, bên ngoài thì nhiều nhưng dính hệ thống điện. Tốt nhất là đút vào rồi xoay Cho hấp dẫn bác ạ kakaa

Tập Lái
19/1/13
42
14
8
Inbox giúp mình con trend nhé . Thaks

• Like
Tập Lái
12/8/17
5
4
3
33
Đa phần hãng ko độ nút bấm đâu bác ạ, bên ngoài thì nhiều nhưng dính hệ thống điện. Tốt nhất là đút vào rồi xoay Cho hấp dẫn bác ạ kakaa
Độ mà đụng đến điện đóm là cũng lo bác nhỉ. Nhất là bộ phận khởi động xe

Hạng B2
10/1/12
329
1.005
93
Chào bác @SaigonBuibaco
Hum bữa thấy xe của bác ngoài đường trông thật là bảnh, mình để ý thấy bác có thay cái anten đuôi chuột = vây cá, vậy bác cho hỏi là chất lượng radio và khả năng bắt sóng của vây cá có giống như đuôi chuột ko??
Cái đuôi cá đó cũng có mạch ăn ten ở trong nên k ảnh hưởng gì bác ạ. Lưu ý phải mua lại có mạch ăn ten nha, chứ cái ốp không thì sẽ ảnh hưởng nhiều.