Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Cũng tạm hài lòng à anh Khỉ hư ui, bữa giờ chưa đi hơn 30 km nên cũng chưa biết sẽ có lỗi lầm gì hay ko
Em mua xe, luôn cố gắng tìm hiểu thông tin từ các nguồn độc lập. Nếu ở VN không có, em tìm nguồn nước ngoài. Xe nào cũng có lỗi nào đó.

Ví dụ, MR có lỗi gạt nước bị rơ hoặc cần chuyển số bị đơ trên 1 số xe.

Su XL7 mới quá, các trang VN và nn rất ít thông tin, nhưng họ bán được rất nhiều xe, và mấy lỗi vặt hiện tại, không đáng kể. Ví dụ xì nhớt gì đó, nhiều người sẽ lo lắng, không hài lòng, nếu là chủ xe, em rất hiểu, còn không là chủ xe mà nói tùm lum, mình nên xem lại (em không muốn phá bài của anh, nên cố nói chuyện có “văn hoá” tí :) ).

Mua xe, ngoài phù hợp nhu cầu, túi tiền, luôn có một chút duyên nữa.

Hạng D
4/10/15
1.427
2.503
113
36
Mí gương là cái gì bác?
Nói thiệt em cũng ko biết nó là gì nữa, vì phụ kiện chưa có, hãng hẹn khi nào có sẽ kêu lên lắp. Bữa nghe nói loáng thoáng hình như nó là là cái viền inox giúp giảm thiểu trầy xước khi va quẹt thì phải

Hạng D
4/10/15
1.427
2.503
113
36
Em mua xe, luôn cố gắng tìm hiểu thông tin từ các nguồn độc lập. Nếu ở VN không có, em tìm nguồn nước ngoài. Xe nào cũng có lỗi nào đó.

Ví dụ, MR có lỗi gạt nước bị rơ hoặc cần chuyển số bị đơ trên 1 số xe.

Su XL7 mới quá, các trang VN và nn rất ít thông tin, nhưng họ bán được rất nhiều xe, và mấy lỗi vặt hiện tại, không đáng kể. Ví dụ xì nhớt gì đó, nhiều người sẽ lo lắng, không hài lòng, nếu là chủ xe, em rất hiểu, còn không là chủ xe mà nói tùm lum, mình nên xem lại (em không muốn phá bài của anh, nên cố nói chuyện có “văn hoá” tí :) ).

Mua xe, ngoài phù hợp nhu cầu, túi tiền, luôn có một chút duyên nữa.
Em kết XL7 lắm luôn ấy chứ vì ngoài phù hợp nhu cầu còn phù hợp túi tiền, bao nhiêu clip review XL7 trên mạng em coi gần hết. Nhưng đúng như bác nói chắc ko có duyên. CR-V tưởng ngon ăn ko lỗi, mới có một bác bị lỗi radar sensing nó khoá vô lăng động cơ ko cho chạy phải kêu cứu hộ kéo về. Mua xe mà đòi ko lỗi thì đúng là chuyện viển vông :(

Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
Một sự lựa chọn tốt của Bác, chắc Bác mới lái nên ra vào hẻm chưa quen nên đỏ đít tới 10 chạy một time thì sẽ giảm vì đã quen. Nếu dư tiền thì làm thêm con 360* nữa là yên tâm.

Hạng F
29/10/16
11.570
22.070
113
Pháp
Nói thiệt em cũng ko biết nó là gì nữa, vì phụ kiện chưa có, hãng hẹn khi nào có sẽ kêu lên lắp. Bữa nghe nói loáng thoáng hình như nó là là cái viền inox giúp giảm thiểu trầy xước khi va quẹt thì phải

Ui trùi ....mua gì mà mình cũng không biết là chít gùi bác No[2]

Cái nầy là tránh trầy khi mở cửa xe , màu tuỳ thích

Cái nầy thì dành cho cản xe, tìm trên mạng khá nhiều

Trong những món trên ..... thì cái mở cửa để chống va chạm là .... hay nhất

• Like
  • Love
Reactions: Long_Bong and No[2]
Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113