Hạng F
29/10/16
11.576
22.157
113
Pháp
dán mấy cái này hỏng sơn hết bác ạ
Vậy dán co liên quan gì như 3M hay kiếng màu ? đặt nó làm luôn chính hãng kh hay à
........................
Sơn dỏm, hay là kh có trong options, hay tuỳ loại .... Do đó xe mới gắn đồ trên taobao, alibaba, ebay .... thay vì chính hãng ...vì vài chục triệu hay trăm triệu và từ đó
  • em gắn gì thêm vì .... thích
  • xe em hư vì gắng ...
  • hãng kh bảo hành vì độ ....
Sau đó cứ post lên vấn đề , hư hỏng, ... nói chung là ở ở VN mình "hầu hết" mua bản thấp, độ lên bản cao thậm chí top, sau đó có vấn đề thì hỏi . Do đó đồ độ cũng tùy chứ kh phải muốn độ gì cứ .. độ, nhất là an toàn , thắng, cruise , auto .. vân vân và vân vân

• Like
Reactions: PMH82 and No[2]
Hạng D
4/10/15
1.427
2.503
113
36
Sorento đẹp vậy mà bác ko mua,,,
Mua xong chắc em mua nhà mới để chứa xe luôn :confused: Em chắc chắn CRV là giới hạn của cái hẻm roài, em nhờ hãng đem xe xuống test 3 lần luôn mà, vì lần đầu ku sale kia chưa quen xe, lần sau nhờ ku sale khác quen xe chạy ra vô thử cũng toát mồ hôi hột, 1 người chạy 3 người canh

• Like
Reactions: porche911gt3
Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
Mua xong chắc em mua nhà mới để chứa xe luôn :confused: Em chắc chắn CRV là giới hạn của cái hẻm roài, em nhờ hãng đem xe xuống test 3 lần luôn mà, vì lần đầu ku sale kia chưa quen xe, lần sau nhờ ku sale khác quen xe chạy ra vô thử cũng toát mồ hôi hột, 1 người chạy 3 người canh
Nếu vậy hẻm nhà Bác hơi nhỏ nên mấy anh sale toát mồ hôi. Chưa chắc mấy anh sale là tay lái cứng nha Bác.

• Like
Reactions: No[2]
Hạng F
29/10/16
11.576
22.157
113
Pháp
Hành trình mua xe của Oser Biên Hòa sau thời gian nghiên cứu rất kỹ

Gắng cái nầy là lùi tới gì nó cũng báo, nếu có hệ thống thắng khẩn cấp cũng OK. nó hú khi gần vật gì đó .... thậm chí ai chạy gần nó cũng hú ... Nên để chế độ tự động ON khi dưới 5kms/h ... với ON OFF khi trên vận tốc trên cũng được qua manual. Đây mới đáng gắn

• Like
Reactions: ttqui2005 and No[2]
Hạng B2
1/9/20
278
241
43
32
bác cứ sợ xe to thực tế con crv sorento chã hơn nhau bao nhiêu, hẽm nào bác chạy crv vào được em đảm bảo bán tải cũng vào được huống gì sò, fe, khó quá thì làm cái gương cặp lề là giải quyết được ngay.

• Like
Reactions: No[2] and PMH82
Hạng D
21/5/13
1.064
4.184
143
em chọn vè che mưa (trị giá ~ 5,5 triệu) và mí gương, bù thêm 100k : chắc cái vè che mưa cùa hòn đá được mạ vàng 24 k nên có giá vầy, các xe khác mua chưa đến triệu.

• Haha
Hạng D
26/3/18
1.477
2.147
138
32
Nhà e hẻm rộng hơn a chủ tí nhưng em kg vào mà gửi ở bãi xe luôn cho tiện di chuyển. Khi nào lười hay đi trong đêm thì mang về nhà luôn.
Còn cái hội Rớt trên fb thì thôi em chịu. Bọn thần kinh kg thuốc chữa rồi....

• Love
Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Chúc mừng bác có xe mới.
Bác có tham gia hội xe CRV nhớ bảo vệ quyền lợi người dùng, chửi thẳng mặt mấy đứa fan cuồng Honda hay tụi bán phụ kiện bất chấp lý lẽ chỉ để bán được hàng. Tụi này lúc nào cũng đổ lỗi người dùng xe.

• Like
Hạng F
29/10/14
8.531
11.204
113
đọc bài pác em nhớ lần đầu tiên đi mua con hạng B ngắm attrage của mít bản MT vì chỉ có từng đó tiền. Giữa trưa nắng 2 vợ chồng chở nhau bằng con Lead thần thánh từ Q9 xuống Mít biên hòa coi xe. tới cổng gặp anh kỹ thuật đẹp trai em hỏi: anh ơi để xe ở đâu. Ảnh nhìn mình xong quay mặt đi chỗ khác. Quê 1 cục nhưng cứ phi vô tự kiếm chỗ để. vô phòng trưng bày xe thì ko có máy lạnh, nóng chết mịa luôn. chả thấy bóng ma nào ra tiếp. gọi cho sales kêu anh ngồi đợi em đang về. đợi 30 phút nóng vã mồ hôi thì sales cũng về. kêu cho xem xe thì nói bên em chỉ có bản AT ko có MT. bà mịa nó. làm éo có tiền mà mua AT sao lúc gọi điện ko nói. Vậy là 2 vợ chồng lại đèo nhau tới Kia bình triệu quất ngay và luôn con Rio MT.