Hạng D
31/3/10
1.634
984
113
Sì Gòn
Nói chung đường rất đẹp, cố gắng đúng tốc độ
xxx họ rất lịch sự còn việc làm hư tối đa 1 chai
mình đi 6 ngày: Thác Raynu - Buôn Hồ - Hồ Lak(chán) - Biển Hồ - Hồ Dak ke có lễ hội hao Anh Đào - Đà Nẵng rồi về theo QL1
Hiện tại gần Tết chú ý tốc độ

Tập Lái
12/11/15
43
2
15
42
cung đường SG-BMT - PY - SG khá nhiều công an đứng rình rập
tốt nhất đi nên chú ý nhé

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
cung đường SG-BMT - PY - SG khá nhiều công an đứng rình rập
tốt nhất đi nên chú ý nhé
Thanks bác, em đi hồi cuối T3 rồi, ko bị xxx tỉnh nào vặn cả (chú ý QL14 daknong thôi)

Hạng B1
3/9/11
99
133
33
Em xin phép đào thớt này lên hỏi kinh nghiệm các bác. Tết này em về Phú Yên, đổi gió ko đi theo cung đường QL 1A, mà đi SG - Đà Lạt - Phú Yên.

Đoạn ĐL - PY đang muốn đi theo cung đường QL 27C - QL 26 - QL 29. Xe em sedan.
  1. QL 27C, Đèo Khánh Lê thì em có đi vài lần cả theo chiều lên và xuống. Đường khá đẹp, đi ổn.
  2. Cung đường QL 26 - 29 về Phú Yên dự định đi qua Ea So, mà thấy bác @ngogia kêu tránh xa. Tuyến thay thế là đường 19C thì bác @jerjely cảnh báo đường xấu kinh khủng.

Mong các bác mới đi qua các cung đường này chia sẻ với ah.

Hạng B2
8/2/06
117
245
53
Em xin phép đào thớt này lên hỏi kinh nghiệm các bác. Tết này em về Phú Yên, đổi gió ko đi theo cung đường QL 1A, mà đi SG - Đà Lạt - Phú Yên.

1. QL 27C, Đèo Khánh Lê thì em có đi vài lần cả theo chiều lên và xuống. Đường khá đẹp, đi ổn.
  2. Cung đường QL 26 - 29 về Phú Yên dự định đi qua Ea So, mà thấy bác @ngogia kêu tránh xa. Tuyến thay thế là đường 19C thì bác @jerjely cảnh báo đường xấu kinh khủng.
Tránh khúc đi ngang rừng thôi bác, mấy đoạn kia đi được, khúc xấu từ trạm khu bảo tồn đến gần hết rừng, bữa em được một Anh quản lý khu bảo tồn kêu đừng đi mà muốn đi cho biết nên hối hận.

• Like
Reactions: carhunter
Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113

năm ngoái tháng 3 em đi BMT - QL26 rồi rẽ đoạn tô màu đỏ lên ql 29 (đoạn ql29 qua khu bảo tồn xấu)
Đường nhìn chung đẹp , tiện bác có thể đi đường qua khu lưu niệm bác hồ ở phú yên, đường vắng đẹp, ít dân
Hành trình SG - BMT - Phú Yên - SG

Hạng B1
3/9/11
99
133
33
năm ngoái tháng 3 em đi BMT - QL26 rồi rẽ đoạn tô màu đỏ lên ql 29 (đoạn ql29 qua khu bảo tồn xấu)
Đường nhìn chung đẹp , tiện bác có thể đi đường qua khu lưu niệm bác hồ ở phú yên, đường vắng đẹp, ít dânView attachment 2105810
Đoạn này trên google map là Đông Trường Sơn. Chính xác là em đang dự định đi theo đường này, mà đang e ngại. Nếu bác vừa đi đường đẹp thì yên tâm ạ.

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Đoạn này trên google map là Đông Trường Sơn. Chính xác là em đang dự định đi theo đường này, mà đang e ngại. Nếu bác vừa đi đường đẹp thì yên tâm ạ.
Xuống PY qua mấy đồng mía, đẹp phết, đi hướng nhà thờ bác hồ, đường vắng ... dân ít cắm thẳng được xuống QL 1A gần đường vô đầm ô loan