Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
Bác @Mustang chụp/post cho cái hình nội thất mà bác treo con này trong xe nhé. Tks bác.

29/12/14
547
677
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
Bác @Mustang chụp/post cho cái hình nội thất mà bác treo con này trong xe nhé. Tks bác.
Bác @wusnat ơi cho em xin nợ. Tuần sau em đi em mới treo lên vì xe thuê bác ạ. Bác muốn xem nó có vướng tầm nhìn hay bác lo dây nhợ lằng nhằng? Khoản dây nhợ thì nếu cần bác insist 1 tiếng em sẽ gắn giấu dây để chụp hình cho bác luôn. Mất chừng 15-20' với innova ạ.
Đi về chắc chắn em có review nhẹ cả cam cả tuyến vì hôm trc có lên nhờ tư vấn đường đi đấy ạ. Em mới đi nha trang lần đầu, vậy mới tìm cam vì ngán đường lạ, bẫy xxx và cũng định lưu lại vài cảnh đẹp (em chơi luôn thẻ 32gb quay 1080p đc hơn 5 tiếng)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
OK bác, em đợi review của bác. Trong các clip của bác, em nhìn không được rõ biển số của xe phía trước cho lắm, bác để ý xem sao nhé liệu có thể tốt hơn không?
Thương hiệu này nó có loại 2 camera (trước, sau) luôn không bác, giá?
Nó không có thẻ kèm theo sao bác?
Đường đi NT thì ổn rồi, tránh xxx thì cứ chuẩn luật mà đi thôi. Bác nghiên cứu tuyến đường biển: Qua Xuyên Mộc và qua Mũi né, tất nhiên là cả qua Cam Ranh. Ít xxx, ít giao thông, cảnh biển cũng giúp nhẹ nhàng cái đầu. Chúc bác chuyến đi thật toại nguyện nhé!
Bác @wusnat ơi cho em xin nợ. Tuần sau em đi em mới treo lên vì xe thuê bác ạ. Bác muốn xem nó có vướng tầm nhìn hay bác lo dây nhợ lằng nhằng? Khoản dây nhợ thì nếu cần bác insist 1 tiếng em sẽ gắn giấu dây để chụp hình cho bác luôn. Mất chừng 15-20' với innova ạ.
Đi về chắc chắn em có review nhẹ cả cam cả tuyến vì hôm trc có lên nhờ tư vấn đường đi đấy ạ. Em mới đi nha trang lần đầu, vậy mới tìm cam vì ngán đường lạ, bẫy xxx và cũng định lưu lại vài cảnh đẹp (em chơi luôn thẻ 32gb quay 1080p đc hơn 5 tiếng)

• Like
Reactions: Mustang Interceptor
29/12/14
547
677
93
OK bác, em đợi review của bác. Trong các clip của bác, em nhìn không được rõ biển số của xe phía trước cho lắm, bác để ý xem sao nhé liệu có thể tốt hơn không?
Thương hiệu này nó có loại 2 camera (trước, sau) luôn không bác, giá?
Nó không có thẻ kèm theo sao bác?
Đường đi NT thì ổn rồi, tránh xxx thì cứ chuẩn luật mà đi thôi. Bác nghiên cứu tuyến đường biển: Qua Xuyên Mộc và qua Mũi né, tất nhiên là cả qua Cam Ranh. Ít xxx, ít giao thông, cảnh biển cũng giúp nhẹ nhàng cái đầu. Chúc bác chuyến đi thật toại nguyện nhé!

NSX này có dual cam nhé bác, but ko đóng brand blueskysea như G1W series. do là G1W tràn ngập thị trường nên mới cần brand để định danh. giá dual cam cũng thượng vàng hạ cám từ $45 đến $260. em chưa nghiên cứu dual cam nên cũng chưa thể lọc ra đc con nào hiệu quả nhất với tầm tiền hợp lý ạ. bác thích thì bảo em 1 tiếng, quởn quởn em dạo internet research cho bác.

thẻ nhớ ko đi kèm bác ạ. có combo bán kèm thẻ nhớ but em ko mua. do là nghiên cứu xong cái cam thì em nghiên cứu tiếp cái thẻ nhớ vì thẻ nhớ lại là 1 vấn đề khác. cuối cùng em mua thẻ nhớ tại VN cho lành, còn kiện cáo đổi trả được. thẻ nhớ quan trọng vì cảm giác ghi đã đời về mở ra mới thấy ko lưu đc hay hỏng file này nọ thì ôi thôi ai tai =))

vụ ko đọc đc biển xe thì em dự là do 2 nguyên nhân: 1 là vị trí lắp thấp như vậy bị chói đèn của chính xe mình chiếu vào mít xe trc; 2 là thời điểm chiều nhập nhoạng nền trời còn sáng nên cam ko tự điều chỉnh theo mít xe đc. xử lý cái này thì có thể tắt WDR (wide dynamic range) để giảm nhiễu và hạn chế tự cân bằng sáng nhưng toàn cảnh sẽ ko đẹp bằng mở WDR. à bác xem clip ở chế độ 1080p mới nhìn rõ đc, dù là một vài thời điểm vẫn tù mù. full daylight chắc chắn đọc nét căng ạ.

đường nha trang thì tuỳ tình hình để em chọn route đẹp nhất. chặng cuối chắc chắn đi sân bay cam ranh qua bãi dài, chặng phan rang núi chúa và chặng phan thiết hàm tiên thì hên xui tuỳ thời gian cho phép hay ko. cảm ơn bác đã chúc ạ.

Hạng C
28/2/15
691
626
93
47
Bác cho em cái link order trực tiếp dc ko ạ ? em muốn order 1 con như bác với thẻ TD của em qua Paypal luôn. Tks bác, chúc bác về quê vợ em chơi vui vẻ. Cần hú hí ăn chơi gì ngoài đó báo em 1 tiếng em nhờ ông anh rẽ dẫn đường cho, bảo đảm ngon bổ rẻ nhậu tẹt ga. Lỡ dính xxx vụ gì nặng ổng gỡ luôn cho. Dĩ nhiên là có tốn phí nhưng nhanh mà rẻ.

• Like
Reactions: Mustang Interceptor
29/12/14
547
677
93
Bác cho em cái link order trực tiếp dc ko ạ ? em muốn order 1 con như bác với thẻ TD của em qua Paypal luôn. Tks bác, chúc bác về quê vợ em chơi vui vẻ. Cần hú hí ăn chơi gì ngoài đó báo em 1 tiếng em nhờ ông anh rẽ dẫn đường cho, bảo đảm ngon bổ rẻ nhậu tẹt ga. Lỡ dính xxx vụ gì nặng ổng gỡ luôn cho. Dĩ nhiên là có tốn phí nhưng nhanh mà rẻ.
em hầu bác cái link:
http://www.aliexpress.com/item/Free...2323101800.html?spm=2114.01020208.8.63.x5TBs1

but ko có paypal bác nhé. direct credit deposit hoặc western union hoặc cái web money quỷ gì em cũng chưa nghe bao giờ, pay at risk. em cũng đưa hẳn thẻ debit cho vợ thằng bạn là ng TQ, có địa chỉ và account local để order chứ ko dám order trực tiếp từ VN. dù gì mấy ông TQ làm ăn em vẫn hãi lắm.

thanks bác vụ quê vợ nha trang, em lạ nước lạ cái lại dẫn đầu 1 đoàn lóc nhóc 91-92 nên nếu tiện thì bác inbox cho em cái contact thì quý hoá quá ạ. phòng khi hữu sự có chỗ cậy nhờ, chứ bình thường thì em cũng ko dám làm phiền ạ.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: lienthanhquyet
29/12/14
547
677
93

bác muốn dùng paypal cho an toàn thì em khuyên nên mua qua dịch vụ mua hộ từ ebay. link bên dưới đã được kiểm chứng, hàng stock ngay Washington (nếu nhớ ko lầm), ship nội địa US/Canada trong 1-3 ngày. em cũng định mua chỗ này ship sang Canada cho thằng cu em họ nhờ nó gửi dịch vụ về. tính đi tính lại tổng thiệt hại tròm trèm 2 củ (ship hàng canada-việt mắc hơn us-việt) nên thôi quyết định đi làm chuột bạch hi vọng tìm đc hàng ngon hầu anh em OS
http://www.ebay.com/itm/Capacitor-V...AR0330-Lens-/301567981826?hash=item4636da3902

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
28/5/09
1.001
1.567
113
Bác có clips nào trời trong hay trời tối hẳn không up lên với. Mình thấy quay không rõ bằng con dashcam 650 mình đang dùng. Hay là do mình coi clip bác trên ipad nó vậy?

Hạng C
15/6/13
774
538
93
Tính ra con này giá khoảng 1 tr mà chất lượng FHD à, mua hàng trực tiếp vậy rẻ thật.