Hạng C
1/6/08
696
7
18
BVTTTW2
google.com.vn
laple nói:
kuan_ce nói:
Đường ngoại thành chỉ 11-12l thôi bác laple à, yên tâm vi vu đi. Cái spark xoay trở nó dễ hơn nhiều phải k bác? Trước giờ em chưa chạy.
Spark hay KM chạy xoay trở như...xe máy ấy mà...
Nhưng em thấy chạy Mông cũng dễ xoay trở mà, dễ thích nghi nữa, em chỉ làm quen khoãng 1h là tự tin khiển như KM...:D
Xe số tự động thì xoay trở dễ rồi, nhưng như xe máy thì không được bác ơi hehe! Xe em hiện nay đồng hồ báo 13.8l/100km nhưng đo thực tế thì không tới, cái đồng hồ báo coi chơi cho vui thôi. với lại em đi ít nên chẳng nghĩ tới chiện xăng làm gì, cứ còn 1/2 bình là em đổ đầy vào chạy thôi.

Tập Lái
10/1/14
8
0
1
Em xin phép chen ngang các bác. Em sống ngoài Hà Nội,hôm bữa có hẹn mua bán một chiếc Mondeo với một bác trong sg nhưng đến cuối bác chủ đổi ý sao đó bán cho người nhà làm em tiếc đứt cả ruột. Em lên đây kính nhờ các bác có quen biết ai có Mondeo V6 2 vạch chính chủ mua từ mới có lý lịch sử dụng kỹ càng thì giới thiệu giùm em với. Đặc biệt mà được Mondeo Apec thì càng yêu hơn nữa. Em đang cần tìm gấp để còn chuẩn bị đón tết cho em nó ạ. Cảm ơn các bác rất nhiều .

Hạng C
24/6/07
877
5.706
93
40
aml123 nói:
Em xin phép chen ngang các bác. Em sống ngoài Hà Nội,hôm bữa có hẹn mua bán một chiếc Mondeo với một bác trong sg nhưng đến cuối bác chủ đổi ý sao đó bán cho người nhà làm em tiếc đứt cả ruột. Em lên đây kính nhờ các bác có quen biết ai có Mondeo V6 2 vạch chính chủ mua từ mới có lý lịch sử dụng kỹ càng thì giới thiệu giùm em với. Đặc biệt mà được Mondeo Apec thì càng yêu hơn nữa. Em đang cần tìm gấp để còn chuẩn bị đón tết cho em nó ạ. Cảm ơn các bác rất nhiều .
Mon APEC cụ kiếm ngoài HN có chứ trong Nam lấy đâu ra!

Tập Lái
9/1/14
24
2
3
laple : Hoàn cảnh mua Mondeo V6 của bác hình như giống tôi phần nào đó . Mua lại xe của người thân trong gia đình , mặc dù xe cũ đã qua sử dụng từ 2005 nhưng có thể yên tâm về tình trạng kỹ thuật của xe vì chủ cũ là người thật việc thật đã sử dụng , bảo dưỡng xe tốt , hình thức còn long lanh , giá phải chăng vừa túi tiền ... Chúc mừng bác !

Tập Lái
9/1/14
24
2
3
Bác chủ thớt đâu rồi , giao lưu tiếp đi !

Last edited by a moderator:
Tập Lái
10/1/14
8
0
1

[/quote]
Mon APEC cụ kiếm ngoài HN có chứ trong Nam lấy đâu ra!

[/quote]

Dạ Apec là lý tưởng thôi bác. Em biết có cụ mua được lại Mon Apec từ trong nam rồi nhưng đúng là khá hiếm hoi. Em cần xe Mon rõ ràng lý lịch, chính chủ sử dụng có chăm sóc bảo dưỡng chính hãng là ok rồi ak.Hôm rồi bể vụ Mon trong SG sản xuất 06 đăng ký 07 mà giờ vẫn tiếc hùi hụi

Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
SaigonF nói:
:)em có qua Thớt của bác giao lưu đó! xe bác màu đen còn chiến ghê..

Tuần sau em tranh thủ thời gian rỗi vào bảo dưỡng ở Ford Phú Mỹ Hưng, bác gần đó ko, anh em ta mời bác Tùng giao lưu cafe...

Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
SaigonF nói:
:)em có qua Thớt của bác giao lưu đó! xe bác màu đen còn chiến ghê..

Tuần sau em tranh thủ thời gian rỗi vào bảo dưỡng ở Ford Phú Mỹ Hưng, bác gần đó ko, anh em ta mời bác Tùng giao lưu cafe...

Hạng C
19/2/13
894
94
28
63
GDP_2011 nói:
Sao người mua xe ford, khoe xe trong box ford, mấy ô ở ngoài cứ vào chê là seo nhỉ????????????????
Xin bác chủ 1 comment ngoài luồng:
Em rất rất thích câu này của bác ... Em cũng ko hiểu tại sao cứ có ai nói xe ford ưu điểm hơn xe khác ơ điểm gì đó là ở đâu đâu bay vào như ruồi muỗi, cộng thêm cái kiểu vào topic ng ta đang bàn về xe post ba cái thứ comment xàm xí tào lao chả liên quan ... Mà e cũng ko hiểu tại sao các mod ko nhắc nhở cái kiểu comment tào lao làm loãng topic rác diễn đàn như thế ...

Nói thật em cũng rất điên với mấy thể loại này , đã từng cố gắng nói chuyện lịch sự nhưng họ lại rất thích thọc ngoáy nên các bác thông cảm em điên lên là em phang vỡ mồm luôn, chả cần gì phải lịch sự với thể loại như thế ...