Hạng C
5/10/13
726
452
63
Bác chạy đúng luật thì sợ gì CSGT núp lùm? Bên nước ngoài nó cũng núp mà bắn tốc độ đó thôi.

mình lại ủng hộ CSGT kiểm tra giao thông bất ngờ và bí mật thường xuyên hơn để tài xế không biết đâu mà né vi phạm.
Chạy đúng mà vẫn toét vào chìa ipad 65/60 rồi xin ít cafe :)). Núp thì cứ núp, ai cũng núp. Nhưng trò vẽ bậy hay ghép ảnh để đưa lỗi đểu ăn tiền thật thì .....

Tập Lái
6/12/16
45
28
18
31
fb bác hải lơ có livestream đó mấy bác, bài hay lắm a tiến ơi :D

Hạng B2
20/12/15
247
269
63
44
Bài viết có vẻ nhàm vì xe Đức chạy ở ... Đức, ví như trải nghiệm thánh chạy ở đây có lẽ tạo được nhiều chú ý hơn ^^ vì chưa ai làm điều đó.

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
259 tông liên hoàn mà không ai chết. Chắc do toàn chạy xe Đức
Bởi mới nói nhiều người tưởng Volkswagen là xe Tung Của mà đâu nghĩ tới nó chỉ không được sang thôi chứ ngoài ra trong đám xe bình dân độ an toàn của nó thuộc dạng tốt nhất mà chỉ có Subaru của Nhật mới có thể sánh được :)

Hạng B2
30/3/17
109
86
38
35
TP Hồ Chí Minh
Biết bao h đường xá VN mới đạt được trình độ như vậy
Khi người dân Việt bớt Lú và có văn minh nha bạn thì sẽ có :)) . Chạy 100 mà nó ôm làn trái si nhan nó không nhường thử hỏi chạy 200 gặp mấy ba mấy má chạy 120-140 mà ôm làn không nhường thì tai nạn ít có thảm khóc

Hạng B2
30/3/17
109
86
38
35
TP Hồ Chí Minh
VN mình với cái chế độ này thì không bao giờ có Autobahn.
Chế độ này thì sao . Sống không được biến theo 3 que mà sống nhá . Thử hỏi coi ng dân chạy xe sao đòi chạy tốc độ cao . Chạy như rùa mà ôm len trên cao tốc chưa kể cố tình chạy song song không chi ai vượt . Thử coi ba vs má mày chạy tốc độ 200 gặp thằng bò 140 thì tranh cúp lư đồng hạng nhất nghĩa địa nhá . Mỹ cũng chưa có cao tốc nào đạt chuẩn như Đức và trên cả thế giới cũng chưa có nước nào có ngoài Đức . Nói chuyện xe lôi chế độ vào . Tao là cay lắm ba thằng rẻ rách như thế này

Hạng B2
30/3/17
109
86
38
35
TP Hồ Chí Minh
Bác chạy đúng luật thì sợ gì CSGT núp lùm? Bên nước ngoài nó cũng núp mà bắn tốc độ đó thôi.

mình lại ủng hộ CSGT kiểm tra giao thông bất ngờ và bí mật thường xuyên hơn để tài xế không biết đâu mà né vi phạm.
Bác ở trên rừng xuống hay đâu bảo biển báo núp lùm ? Trừ trong tp ra vì nhà cửa biển báo quản cáo nhìn hơi rối khó nhận ra chứ ngoại thành biển báo rõ ràng nhìn thấy rõ kể cả tỉnh .

Hạng B2
30/3/17
109
86
38
35
TP Hồ Chí Minh
Chạy đúng mà vẫn toét vào chìa ipad 65/60 rồi xin ít cafe :)). Núp thì cứ núp, ai cũng núp. Nhưng trò vẽ bậy hay ghép ảnh để đưa lỗi đểu ăn tiền thật thì .....
Cái miệng cái cam hành trình bác đâu ? Nếu bác muốn xem nó vẫn chở bác lại chổ đó mà xem đối chiếu với nó . Nếu bác không sai bác để nó lập biên bản rồi bác nêu lí do . Địa điểm vào chổ đó rồi đem đơn lên kiện cũng được mà . Hay sợ biên bản rồi hối lộ quay lại cắn . Cả diễn đàn này ai cũng muốn hối lộ cho đi . Đừng đòi hỏi cs phải minh bạch ngay cả người dân còn bá dơ thì đòi chính quyền sạch buồn cười cái kiểu ăn cơm nước mắm khen món tây ngon :))

Hạng D
29/3/16
1.996
2.642
113
46
Cái miệng cái cam hành trình bác đâu ? Nếu bác muốn xem nó vẫn chở bác lại chổ đó mà xem đối chiếu với nó . Nếu bác không sai bác để nó lập biên bản rồi bác nêu lí do . Địa điểm vào chổ đó rồi đem đơn lên kiện cũng được mà . Hay sợ biên bản rồi hối lộ quay lại cắn . Cả diễn đàn này ai cũng muốn hối lộ cho đi . Đừng đòi hỏi cs phải minh bạch ngay cả người dân còn bá dơ thì đòi chính quyền sạch buồn cười cái kiểu ăn cơm nước mắm khen món tây ngon :))
À thì ra do người dân nên chính quyền mới hư! Cạn lời