Hạng B2
13/3/15
222
370
63
40
Bác làm ở cơ quan nào mà đi lắm thế? e thấy bác đi khá là nhiều nơi à nha? hay quá bác à
À e làm nghề du lịch nên thích đi dl bác ui.Năm nào cũng xin nghĩ phép dl đó bác.ko thì xin nghĩ ca đi dl ngắn ngày thui bác

Hạng B1
31/3/16
99
102
33
Q5, HCM
Thật ra chuyến đi này của vc e và 2 f1 rất tự nhiên do nhu cầu vui chơi khám phá của vc e thui,chứ nói thật đi cũng hơi nguy hiểm tý nhe các bác but ko sao,sống nó có số,ae thích thì cố nhích vì việt nam mình đẹp quá các bác ạ
Nguy hiểm cụ thể thế nào a kể ae nghe tham khảo dc ko anh

• Like
Reactions: nhoclaucapro84
Hạng B2
13/3/15
222
370
63
40
Nguy hiểm cụ thể thế nào a kể ae nghe tham khảo dc ko anh
À nguy hiểm ở đây là ae cố gắng tránh đi buổi tối qua đèo cù mông và nhất là đèo cả nhe.Hôm mình đi liều gặp mưa to và buổi tối xe đối diện sử dụng đèn led nhiều ko đếm được nên ko thấy đường còn vượt ẩu rất kinh
Ngoài đèo ra thì ko sao tuy nhiên xe nhỏ thấp nên bị pha đèn hơi khó chạy tý.
Nói chung đi xa cố gắng chạy ngày nghỉ đêm là ok nhất các bác ạ.
Ps:lúc về e đi đèo ban ngày có cái hay là cảnh đẹp và chắc do xe nhỏ nên mình vượt xe khác khá dễ dàng thấy đường thẳng hãy vượt các bác nhe,an toàn là chính.

Hạng B1
31/3/16
99
102
33
Q5, HCM
À nguy hiểm ở đây là ae cố gắng tránh đi buổi tối qua đèo cù mông và nhất là đèo cả nhe.Hôm mình đi liều gặp mưa to và buổi tối xe đối diện sử dụng đèn led nhiều ko đếm được nên ko thấy đường còn vượt ẩu rất kinh
Ngoài đèo ra thì ko sao tuy nhiên xe nhỏ thấp nên bị pha đèn hơi khó chạy tý.
Nói chung đi xa cố gắng chạy ngày nghỉ đêm là ok nhất các bác ạ.
Ps:lúc về e đi đèo ban ngày có cái hay là cảnh đẹp và chắc do xe nhỏ nên mình vượt xe khác khá dễ dàng thấy đường thẳng hãy vượt các bác nhe,an toàn là chính.
khá nguy hiểm a nhỉ, yếu yếu như em chắc ko dám leo đèo đêm

Hạng B2
30/7/15
208
163
43
36
đẹp quá bác ơi.mà em có thắc mắc là nghe nói bác mua xe giá 170t ở đâu mà ngon thế em nghe mà thèm(vì kinh tế nhà cũng ko có điều kiện):)

• Like
Hạng B2
13/3/15
222
370
63
40
đẹp quá bác ơi.mà em có thắc mắc là nghe nói bác mua xe giá 170t ở đâu mà ngon thế em nghe mà thèm(vì kinh tế nhà cũng ko có điều kiện):)
E cũng mua o vũng tàu nơi e ở thui bác là cave thui bác.Nhưng e cho e ý phục hồi nhân phẩm gần như là một e nguyên bản.năm sau nếu làm ăn ok e lên 7 chỗ là mãn nguyện ạ ko thì cứ spark e xuyên việt tiếp ạ

• Like
Reactions: pttam1987
Hạng B2
30/7/15
208
163
43
36
E cũng mua o vũng tàu nơi e ở thui bác là cave thui bác.Nhưng e cho e ý phục hồi nhân phẩm gần như là một e nguyên bản.năm sau nếu làm ăn ok e lên 7 chỗ là mãn nguyện ạ ko thì cứ spark e xuyên việt tiếp ạ
Cave mà sao nhìn ngon quá bác ơi ^^.em chúc bác năm sau lên 7 chỗ xuyên việt cho sướng nhé.

• Like
Hạng B2
13/3/15
222
370
63
40
Cave mà sao nhìn ngon quá bác ơi ^^.em chúc bác năm sau lên 7 chỗ xuyên việt cho sướng nhé.
Cám ơn bác e cũng mong vậy.Ko thì năm sau hứng lên e làm chuyến xuyên việt 14 ngày nhe các bác

Hạng D
30/7/16
2.634
57.789
113
Nghe bác kể vụ vuợt đèo Cả em cũng toát mồ hôi..